Quý giá ở đây - 21:50:31
Jornada 1 Istanbuls. Res Khu bảo tồn Istanbulspor 3: 2 Khu bảo tồn Trabzonspor Khu bảo tồn Trabzon
Jornada 1
Liên minh Berlir 1.fc Unión Berlin 3: 1 Hertha BSC Bethle Berlinín
Jornada 1
Bor. M'Gladbach Borussia M?nchengladbach 3: 1 TSG 1899 Hoffenheim Hoffeimimimiaim
Jornada 1
VFL Wolfsburg VFL Wolfsburg 2: 2 SV Werder Bramen Wedder Bremen tt bóng đá hôm nay
Jornada 1
VFL Bochum VFL Bochum 1: 2 1.FSV Mainz 05 Mainz
Jornada 1
FC Augsburgo FC Augsburgo 0: 4 SC Freiburg SC Friburgo
Jornada 1
Bor. Dortmund Borussia Dortmund 1: 0 Bayer 04 Leverkusen tt bóng đá hôm nay vịnh. Leverkusen
Đan Mạch U17 Đan Mạch U17 4: 1 Finnland U17 Phần Lan U17
Jornada
Botaphogo Botafogo Football và Regatta 1: 1 Câu lạc bộ thể thao Ceará Ceaáá sc.
Jornada
Newne Thanh niên câu lạc bộ thể thao 0: 1 America Futebol Clube (MG) Mỹ-MG
Jornada Operario-pr Công nhân đường sắt Esporte Clube (PR) 1: 0 Câu lạc bộ hải lý Capibaribe Náutice
Jornada Vira Nova FC Vila Nova Futebol Clube (GO) 1: 1 Ituano futebol clube (SP) Ivaanean
Jornada Guarani Guarani futebol clube (SP) 1: 2 GRêmio Porto Alegre Grêmio
Jornada
EC Bahia Esporte Clube Bahia 1: 0 Trung tâm thể thao Alagoas (AL) CSA
Jornada Atlético-c FC Atletico Cearense 0: 2 Botafogo futebol clube (SP) Botaphogo-sp
Jornada ABC FC ABC Futebol Clube (RN) 3: 2 Esporte Clube São José (RS) EC São Joseph
Jornada Ypiranga-rs Ypiranga Futebol Clube (RS) 5: 0 Manaus futebol Clube Manaus FC
Octavos AA Bồ Đào Nha AA Bồ Đào Nha (RJ) 2: 1 Nova Venécia FC Nova Venéice
Octavos AD Bahia-ba Ad Bahia de Feira (BA) 0: 1 São Bernardo Futebol Clube (SP) São Bernardo-sp
Jornada 1
Fulham Fulham FC 2: 2 FC Liverpool Liverpool
Jornada 1
Tottenham Tottenham Hotspur 4: 1 FC Southampton Soutpton
Jornada 1
Newcastle UTD. Câu lạc bộ bóng đá Newcastle United 2: 0 Khu rừng Nottingham Rừng Nottm
Jornada 1
Leeds Leeds United 2: 1 Wolverhampton Wanderers Wolverhampton
Jornada 1 Bournemouth AFC Bournemouth 2: 0 Biệt thự Aston Biệt thự Aston
Jornada 1
Everen Everton FC 0: 1 FC Chelsea Cheelsea
Jornada 1 Strasburgo Câu lạc bộ đua xe của Strasbourg 1: 2 Monaco Monaco
Jornada 1 Chân cilmont Chân Clermont 63 0: 5 FC Paris Saint-Germain PSG
Jornada 3 AK.Churse U16 Akademia Chertanovo Moskau U16 1: 1 FSHM Moskau U16 FSHM U16
Jornada 3 FK Rostov U16 Akademia fk Rostov U16 4: 1 Master-Saturn Egorjevsk U16 UOR-5 U16
Jornada 3 STTROGINO U16 Dyussh Strogino Moskau U16 4: 1 SSHOR ZENIT ST. Petersburg U16 Sshhor Zenit U1
Jornada 3 AK.Spartak U16 Akademia Spartak Moskau U16 3: 0 Akademia Rubin Kazan U16 Ak. Rubin U16
Jornada 3 AK.ZSKA U16 Akademia Zska Moskau U16 5: 1 Akademia Dinamo Moskau U16 Ak. Dinamo U16
Jornada 3 Ak. Zenith U16 Akadia Zenit St. Petersburg U16 2: 0 Akademia fk Krasnodar U16 Krasnodar U16
Jornada 3 ak.loko u16 Akademia Lokomotiv Moskau U16 4: 1 Y. Konoplev Bóng đá Akadem U16 Konoplev U16
Jornada 3 Akad Chertanovo Akadia Chertanovo 1: 1 FSHM Moskau FSHM U17
Jornada 3 Dyusshh sttrogin Dyussh Strogino Moskau 5: 0 SSHOR ZENIT ST. Petersburg SShor Zenit
Jornada 3 Akademia Rostov Akademia fk Rostov 1: 1 Master-Saturn Egorjevsk U17 UOR-5 U17
Jornada 3 Akademia fcsm Akadia Spartak Moscú 1: 4 Học viện Rubin Kazan Rubin Akademia
Jornada 3 Akademia CSKA Học viện CSKA Moskau 1: 2 Học viện Dinamo Moskau Akademia Dinamo
Jornada 3 Học viện Zenit Học viện Zenit St. Petersburg 2: 1 Akademia fk Krasnodar Akad. Krasnodar
Jornada 4 Ural Ural Ekaterimburgo 0: 2 Spartak Moskau Spartak Moscú
Jornada 4 Cska mosú Cska mosú 4: 1 Fakel Voronezh Fakel Voronezh
Jornada 4 Akhmat Grozny Akhmat Grozny 0: 0 Zenit St. Petersburg Zenith
Jornada 4 Krasnodar FK Krasnodar 3: 0 Lokomotiv Moskau Đầu máy Moscú
Jornada 3
SV ried SV ried 1: 1 SK Sturm Graz Sturm Graz
Jornada 3
Wolfsberger AC Wolfsberger AC 1: 5 Lask Lask
Jornada 3
TSV Hartberg TSV Hartberg 0: 2 Red Bull Salzburg RB Salzburgo
Jornada 4 CS Mioveni CS Mioveni 1: 1 FCSB FCSB
Jornada 4 FC nhanh chóng FC Rapid 1923 2: 1 ACSC FC tranh cãi FC tranh cãi
Jornada 1 Fortuna Sittard Fortuna Sittard 2: 3 Ajax Amsterdam Ajax
Jornada 1 SC Cambuur SC Cambuur-Leeuwarden 0: 2 SBV Excelsior Rotterdam Excelsior
Jornada 1
PSV Eindhoven PSV Eindhoven 4: 1 FC Emmen FC Emmen
Jornada 1 RKC WAALWIJK RKC WAALWIJK 2: 2 FC Utrecht FC Utrecht
Jornada 4
Phái đồ fc Phái đồ fc 1: 0 FC Winterthur FC Winterthur
Jornada 4
Châu chấu Câu lạc bộ châu chấu Zurich 3: 2 FC St. Gallen 1879 FC St. Gallen
Jornada 1
Sivasspor Sivasspor 1: 1 Gaziantep fk Gaziantep fk
Jornada 1
Besiktas Besiktas JK 1: 0 Kayserispor Kayserispor
Jornada 2 Aberdeen FC Aberdeen FC 4: 1 St. Mirren fc Thánh Mirren
Jornada 2 Motherwell fc Motherwell fc 1: 2 St. Johnstone FC St. Johnstone
Jornada 2 Rangers FC Rangers FC 2: 0 Kilmarnock FC Kilmarnock FC
Jornada 2 Hạt Ross Quận Ross FC 1: 3 Celtic Glasgow Celtic FC
Jornada 3
KRC Genk KRC Genk 4: 2 Kas Eupen Kas Eupen
Jornada 3 KV KORTRIJK KV KORTRIJK 0: 0 Vv Truiden Sint Truids
Jornada 3 RSC Charleroi RSC Charleroi 1: 3 KV Oosnde KV Oosnde
Jornada 3 Malina RKV Malinas 3: 0 Royale Union Saint Gilloise Liên minh SG
Jornada 2 Slovan Liberec FC Slovan Liberec 5: 1 Fk teplice Teplice
Jornada 2 Viktoria plz FC Viktoria Pilsen 2: 1 FK Pardubice FK Pardubice
Jornada 2 Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc 0: 2 Fc Zbrojovka Brünn Zbrojovka Brno
Jornada 2 Bohemians 1905 Bohemians Praga 1905 3: 3 FC Banik Ostrau Banik Ostrava
Jornada 4 Nordsj?lland FC Nordsj?lland 1: 0 Viborg FF Viborg FF
Jornada 5 Mladost FK Mladost Lucani 2: 2 FK Radnicki Nis Radnicki Ni?
Jornada 5 Vojvodina Fk vojvodina novi buồn Aplazado Roter Stern Belgrad Estrella Roja
Jornada 5 Partizán Partizán de Belgrado Aplazado FK Napredak Krusevac Napredak
Jornada 5 FK TSC FK TSC trở lại topola 0: 1 FK Novi Pazar Novi Pazar
Jornada 4 Slaven Belupo Slaven Belupo Koprivnica 0: 0 HNK Sibenik HNK Sibenik
Jornada 4 Nk istra NK Istra 1961 1: 0 NK Osijek NK Osijek
Jornada 15 Liên minh Plaani Liên minh Plaani 2: 2 Savonlinnan Ty?v?en Palloseura Savonlinan
Jornada 15 KJP Kouvola Kouvolan Jalkapallo 6: 1 Ristiinan Pallo Ristiinan
Jornada 15 Mypa Myllykosten pallo -47 2: 1 Mikkelin Kissat Pallo Kissat
Jornada 14 Nurmij?rvi Nurmij?rven Jalkapalloseura 3: 3 Pallokerho Keski-Uusimaa Pallokerho
Jornada 14 Jippo Jippo Joensuu 3: 1 FC Futura FC Futura
Jornada 14 Peli-Karhut Peli-Karhut 0: 4 FC Kiffen 08 FC Kiffen 08
Jornada 14 K?pyl?n K?pyl?n Pallo 8: 0 FC Lapa FC Lapa
Jornada 13 Koips Koivukyl?n palloseura 2: 1 FC Kuusysi FC Kuusysi
Jornada 13 Atletico Malmi MPS/Athletico Malmi 7: 1 Tuusulalan palloseura Tups
Jornada 13 Hertoniemen Herttoniemen Toverit 0: 1 Tourolan Ter?s Tourolan Ter?s
Jornada 11 Ops Oulun Palloseura 0: 0 Thành phố Kemi FC PS Kemi
Jornada 17 VPS Vaasan Palloseura 3: 0 Ilves Tampere Ilves
Jornada 17 FC Inter FC Inter Turku 1: 0 SJK Sein?joki SJK Sein?joki
Jornada 17 Ifk Mariehamn Ifk Mariehamn 2: 0 Fc haka Fc haka
Jornada 13 Sapa Helsinki Sapa Helsinki 2: 2 Espoo Palloseura II EPS II
Jornada SJK II SJK Sein?joki II 3: 4 J?rvenp?? palloseura J?ps
Jornada Pargas nếu Pargas nếu 1: 4 FC KTP FC KTP
Jornada 17 HJS Câu lạc bộ bóng đá H?meenlinna 2: 1 Espoo Palloseura Espoon PS
Jornada 14 Jakobstads Bk Jakobstads Bollklubb 1: 2 Jyv?skyl? Comet Bình luận
Jornada 14 ROPS Rovaniemi palloseura 0: 1 Hiệp hội trượt băng Oulu OLS
Jornada 14 Vaasa ifk Vaasa ifk 3: 0 Người chơi bóng của công nhân Oulu OTP
Jornada 4 Lechia KS Lechia Gdańsk 0: 1 Corona Kielce Corona Kielce
Jornada 4 Jagiellonia Jagielonia Bia?ystok 1: 2 Radomyak radom Radomiac
Jornada 4 ?l?sk Warsaw ?l?sk Warsaw 0: 0 Widzew Lodz WIDZEW
Jornada 4 Yantra Yantra Gabrovo 0: 0 PFC Litex Lovech Litex Lovetch
Jornada 4 Ludogorets ii Ludogorets Razgrad II 1: 0 Ofk Spartak pleven Spartak pleven
Jornada 4 Dob. Dobrich Dobrudzha Dobrich 1: 1 Strumska Slava Strumska Slava
Jornada 4 Etar Etar Veliko Tarnovo 3: 1 FK Maritsa 1921 Plovdiv Maritsa
Jornada 4 Montana Montana 2: 1 FC Belasitsita Petrich Belasitsa
Jornada 5 Beroe Beroe Stara Zagora 0: 2 Cherno nhiều varna hơn Cherno nhiều hơn
Jornada 5 CSKA 1948 CSKA 1948 5: 2 PofK Botev Vratsa Botev Vratsa
Jornada 4 NK Bravo NK Bravo 0: 1 NK Domzale Thánh đường
Jornada 1 E. Ettelbrück FC etzella etelbruck 2: 0 Liên minh Titus Petingen Titus Petangen
Jornada 2 Zalaegerszeg Zalaegerszegi te fc Aplazado Ferencváros Budapest Ferencváros
Jornada 2 Mảnh vỡ Debreci VSC 1: 1 Kecskeméti bạn Kecskemét
Jornada 4 Banska Bystrica MFK Dukla Banska Bystrica 2: 3 MFK Ruzomberok Ru?omberok
Jornada 4 Zlaté Moravce Vion Zlate Moovce-Vrable 1: 1 Tatra Liptovsky Mikulas Liptovsky Mik.
Jornada 1 Anker wismar FC Anker Wismar 1: 0 FSV Einheit Ueckermünde E. Ueckermünde
Jornada 1 Güstrower sc Güstrower SC 09 6: 2 SV Siedenbolletin Siedenbollentin
Jornada 1 Greifswald II Greifswalder FC II 5: 2 FC F?rderkader René Schneider Đội tài trợ FC
Jornada 1 SV Nhiệm vụ SV Nhiệm vụ 0: 2 FSV Kühlungsborn Làm mát
Jornada 1 Penzliner SV Penzliner SV 1: 6 1.fc Neubrandenburg 04 Neubrandenburg
Jornada 1 HSC/BW Tündern HSC/BW Tündern 0: 0 SV Bavenstedt SV Bavenstedt
Jornada 1 1.fc Sardstedt 1.fc Sardstedt 0: 0 Stk Eilvene Stk Eilvene
Jornada 1 TSV Wetschen TSV Wetschen 3: 0 SV Alfeld SV Alfeld
Jornada 1 Romonta Amsdorf 1.fc Romonta Amsdorf 2: 2 SSV 80 Gardelegen SSV Gardelegen
Jornada 1 Pháo đài. Magdeburg Fortuna Magdeburg 2: 0 Sg Rot-Wei? Thalheim RW Thalheim
Jornada 1 Halle -ammendorf BSV Halle-AMMENDORF 4: 1 MSC Phổ 1899 MSC Preussen
Jornada 1 CFC Germania C?thener FC Germania 03 1: 1 Haldensleber SC Haldensleber SC
Jornada 1 SV Dessau 05 SV Dessau 05 3: 0 SV Blau-Wei? D?lau Màu xanh và trắng D?lau
Jornada 5 SV pullach SV pullach 2: 8 Sc eintracht tự do Se tự do
Jornada 5 SPVGG Landshut SPVGG Landshut 1: 2 Eintracht Karlsfeld E. Karlsfeld
Jornada 5 Tus Geretsrie Tus Geretsrie 1: 4 Fc unterf?hring Fc unterf?hring
Jornada 5 TSV Wasserburg TSV 1880 Wasserburg 1: 1 Tus Holzkirchen Tus Holzkirchen
1a ronda SV Naunhof 1920 SV Naunhof 1920 2: 0 SG Neukervise SG Neukervise
1a ronda Kho?a SV Schleu?ig 3: 2 Prórr. VFB Zwenkus 02 VFB Zwenkau
1a ronda Wermsdorf FSV Blau-Wei? Wermsdorf 2: 3 ESV LOK ZWICKUKA LOK ZWICKAU
1a ronda FSV SOSA FSV SOSA 1: 4 FSV Motor Marienberg Mo. Marienberg
1a ronda DRESDNER SC DRESDNER SC 3: 2 BSV Sebnitz BSV Sebnitz
1a ronda VFB Wei?wasser VFB Wei?wasser 1909 2: 5 BSC Freiberg BSC Freiberg
1a ronda TSV Cossebaude TSV Cossebaude 2: 3 Prórr. FSV NEUSALZA-SPRIPS FSV Neusalza-s.
1a ronda HSV lên Hartmannsdorfer SV Empor 0: 4 FV Eintracht Niesky Entr. Niesky
1a ronda Borea Dresden SC Borea Dresden 2: 0 FSV Oderwitz Oderwitz
1a ronda SV Wesenitztal SV Wesenitztal 4: 0 1.fc pirna 1.fc pirna
1a ronda Sch Torgau SC Hartenfels Torgau 1: 3 HFC Colditz HFC Colditz
1a ronda Bornaer sv Bornaer sv 2: 1 Chemnitz nhanh chóng Chemnitz nhanh chóng
1a ronda C. Schenkenberg SV Concordia Schenkenberg 1: 2 SV Tanne Thalheim Tanne Thalheim
1a ronda ESV Delitzsch ESV Delitzsch 0: 2 TSV Germania Chemnitz 08 TSV Germania
1a ronda FSV Krostitz FSV Krostitz 5: 0 Sv barafer 06 leipzig SV Barafer 06 L.
1a ronda Mầm. Mittweida SV Germania Mittweida 2: 3 BSG Stahl Riesa BSG Stahl Riesa
1a ronda SV Panitzsch SV Panitzsch/Borsdorf 1: 2 SG Taucha 99 SG Taucha 99
Jornada 1 TSV ilshofen TSV ilshofen 2: 0 VFL Sindelfingen Sindelfingen
Jornada 1 SKV Rutesheim SKV Rutesheim 2: 4 TSG Hofherrnweiler Hofherrnweiler
Jornada 1 Vfl Nagold Vfl Nagold 2: 4 Sportfreunde Schw?bisch Hall SF Schw. Hall
Jornada 1 SC Geislingen SC Geislingen 1: 3 FC Wangen 05 FC Wangen 05
Jornada 1 TSV Essingen TSV Essingen 0: 3 1.fc Normannia Gmünd Tiêu chuẩn. Gmünd
Jornada 1 TSV Berg TSV Berg 2: 1 SV Fellbach SV Fellbach
Jornada 1 TS Ober-Roden TS Ober-Roden 4: 0 VFB Ginsheim VFB Ginsheim
Jornada 1 FV xấu Vilbel FV xấu Vilbel 1: 3 Eintracht Wald-Michelbach Wald-Michelbach
Jornada 5 Osterhofen SPVGG Osterhofen 3: 1 FC Amberg FC Amberg
Jornada 5 ETTMANNSDORF SC Ettmannsdorf 3: 2 Spvgg lam Spvgg lam
Jornada 5 ORGLENGENFELD ASV Burglengenfeld 2: 2 Spvgg grün-wei? deggendorf GW Deggendorf
Jornada 1 FC Hambergen FC Hambergen 4: 0 Cuxhaven trắng đỏ RW Cuxhaven
Jornada 1 Tus Neetze Tus Neetze 0: 2 TSV Gellersen TSV Gellersen
Jornada 1 VSV Hedendorf Vsv hedendorf/neukloster 1: 3 TSV etelsen TSV etelsen
Jornada 6 Ft Schweinfurt Ft Schweinfurt 1: 0 TUS Frammersbach Frammersbach
Jornada 6 1.fc fuchsstadt 1.fc fuchsstadt 3: 2 TSV Gochsheim TSV Gochsheim
Jornada 6 FC Lichtenfels 1.fc Lichtenfels 1: 1 Alemannia Haibach Alem. Haibach
Jornada 6 Tsv M?nchr?den Tsv M?nchr?den 4: 0 TG H?chberg TG H?chberg
Jornada 6 SV Friesen SV Friesen 1: 0 FC Coburg FC Coburg
Jornada 6 Trôi nổi DJK Schwebenried 1: 1 Khoang hơi DJK Khoang hơi DJK
Jornada 6 TSV Lengfeld TSV Lengfeld (Bay.) 0: 4 TSV Karlburg TSV Karlburg
Jornada 5 Vorw. R?slau FC Vorw?rts R?slau 3: 3 SV Unterreichenbach SV Unterreichenbach
Jornada 5 Sách TSV TSV Buch (Bay.) 0: 3 TSV Neudrossenfeld Neudrossenfeld
Jornada 5 FCE Münchberg Fc Eintracht Münchberg 2: 0 Sc Gro?schwarzenlohe Sc Gro?'lohe
Jornada 1 FC 04 Hát FC 04 Hát 1: 1 Bahlinger SC II Bahlinger SC II
Jornada 1 Kehler fv Kehler FV 07 3: 1 FV L?rrach-Brombach FV L?rrach-br.
Jornada 1 SV Bühlertal SV Bühlertal 1: 5 FC Teningen FC Teningen
Jornada 1 FC Denzlingen FC Denzlingen 1: 1 FC 08 Villingen II FC 08 Villingen II
Jornada 1 Sc lahr Sc lahr 1: 1 SV 08 Kuppenheim SV Kuppenheim
Jornada 3 SF K?llerbach SF K?llerbach 0: 2 FC 08 Homburg II FC Homburg II
Jornada 3 FV Eppelborn FV Eppelborn 3: 1 SC Halberg Brebach Halberg Brebach
Jornada 3 RW Hasborn SV ROT-WEI? HASBORN 1: 3 Borussia Neunkirchen B. Neunkirchen
Jornada 3 VFL Primstal VFL Primstal 1: 2 FSG Ottweiler/Steinbach FSG Steinbach
Jornada 3 SV blinesmengen SV Bliesengen-Bolchen 3: 0 FV Schwalbach FV Schwalbach
Jornada 3 SG Metlach SG Mettlach/Merzig 4: 2 SV Saar 05 Saarbrücken SV Saar
Jornada 3 Tus Herrensohr Tus Herrensohr 1: 0 Fc rastpfuhl Fc rastpfuhl
Jornada 1 SV Steinwenden SV Steinwenden 1: 2 Tus Marienborn Tus Marienborn
Jornada 1 EINTR. Northeeim FC Eintracht Northeim 3: 3 MTV Wolfenbüttel Wolfenbüttel
1a ronda Jena-Zw?tzen SV Jena-Zwatzen 0: 5 SC 1903 Weimar SC 1903 Weimar
1a ronda 1.FC Sonneberg 1.FC Sonneberg 1: 4 Máy kéo SG Teichel Máy kéo Teichel
1a ronda 1.Suhler sv 1.Suhler sv 1: 3 FSV Phổ Bad Langensalza Langasalza xấu
1a ronda U. Mühlhausen Liên minh FC Mühlhausen 5: 1 Cuộc sống cá voi thẳng đứng Cuộc sống cá voi thẳng đứng
1a ronda FC Greiz 1.FC GREIZ 2: 1 Grün-Wei? Stadtroda GW Stadtroda
1a ronda FSV Waltersh. FSV Waltershausen 3: 0 FSV Martinroda FSV Martinroda
1a ronda Chemie Kahla BSG Chemie Kahla 0: 2 SV Schott Jena Schott Jena
1a ronda SV Ehrenhain SV Ehrenhain 0: 2 FSV Schleiz FSV Schleiz
1a ronda E. Eisenenberg SV Eintracht Eisenberg 0: 3 FC Thuringia Weida Thüringen Weida
1a ronda Steinbach-H. FC Steinbach-Hallenberg 11: 1 CÁI BÚT. Spvgg geratal Spvgg geratal
1a ronda Oberhedrungen LSG Oberheldrungen 0: 2 SG Glücksbrunn Schweina SGG Schweina
1a ronda FSV 06 OHRATAL FSV 06 OHRATAL 3: 1 SV 09 Arnstadt SV 09 Arnstadt
1a ronda VFB Apolda VFB Apolda 5: 3 CÁI BÚT. SV Blau-Wei? Bü?leben BW Bü?leben
1a ronda SV Steinach SV Steinach 5: 1 VFR BAD LOBENSTEIN Lobenstein xấu
1a ronda SV Schm?lln SV Schm?lln 1913 2: 0 TSV Gera West Suburb G. Westvorte
1a ronda Vfl Meiningen Vfl Meiningen 3: 4 CÁI BÚT. DJK Struth DJK Struth
1a ronda VFB Artern VFB Artern 3: 5 Prórr. SC Leinefelde 1912 SC Leinefelde
1a ronda Aubengen SV National Aulleben 1: 0 TSV 1861 BAD Tennstedt Tennsedtttt của Bad Tennsedtttt
1a ronda Frankenhausen SV Blau-Wei? Bad Frankenhausen 3: 0 SG DJK ARENSHAUSEN ARENSHAUSEN
1a ronda Tus lohe Tus lohe 0: 2 FC Gütersloh FC Gütersloh
1a ronda PTSV DETMLOLD Đăng TSV Detmold 1: 3 Delbrücker SC Delbrücker SC
Jornada Gimnasia Club de Gimasia y esgrima la plata 2: 0 Câu lạc bộ Deportivo Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz
Jornada Sarmiento Junín CA Sarmiento (Junín) 2: 1 Câu lạc bộ Atlético Lanús Lanús
Jornada Banfield CA Banfield 0: 0 Câu lạc bộ Atlético Patronato Bảo trợ
Jornada Arsenal Câu lạc bộ Arsenal Fútbol 3: 1 Câu lạc bộ Atlético Tucumán ATL. Tucumán
Jornada Barracas c. CA Barracas Central 0: 0 Câu lạc bộ đua xe Cuộc đua
Jornada Unión Santa Fe Câu lạc bộ Atlético Unión 2: 1 Câu lạc bộ Atlético Vélez Sarsfield Vélez Sarsfield
Jornada
Cao hơn Câu lạc bộ Atlético cao 2: 0 Đàn em Argentinos Argentinos Jr.
Jornada Morón Câu lạc bộ Deportivo Morón 3: 0 Câu lạc bộ Almagro Almagrogro
Jornada San Telmo Club Atlético san telmo 1: 0 CA San Martín (Tucumán) St. Martín (T))
Jornada Gye Mendoza Ca gimasia y esgrima (Mendoza) 0: 0 CSD Tristan Suarez Tristán Suárez
Jornada CD Ristra Câu lạc bộ Deportivo Riesra 2: 0 Câu lạc bộ Sacachispas Fútbol Sacachispas
Jornada Biệt thự Dálmine Câu lạc bộ biệt thự Dálmine 1: 0 Câu lạc bộ ferro carril oeste Ferro
Jornada Là sinh viên CA Estudiantes (Buenos Aires) 3: 2 Câu lạc bộ xã hội y Atlético Guillermo Brown Guillermo Brown
Jornada Temperley Câu lạc bộ Atlético Temperley 2: 2 Nueva Chicago Nueva Chicago
Jornada Trung tâm Norte Norte Club Atlético Central Norte 0: 1 Atlético Paraná Paraná
Jornada Camioneros Deportivo Camioneros 0: 1 Câu lạc bộ Ciudad de Bolivar Bolívar
Jornada CSG San Martín Club Sportivo General San Martín 4: 0 Gimasia y tiro (SALTA) GYT (SALTA)
Jornada Alianza Udh Alianza Đại học 6: 1 Deportivo Coopsol DEP. CoopSol
Jornada Cusco FC Cusco FC 2: 0 Deportivo llacuabamba Llacubabamba
Jornada 7 Mazatlán FC Mazatlán FC 2: 1 Deportivo Guadalajara Chivas
Jornada Vancouver Vancouver Whitecaps FC 2: 1 Houston Dynamo FC Houston
Jornada Atlanta Atlanta United FC 2: 1 Seattle Sunders FC Seattle
Jornada 7 ATL. Marte CD Atlético Marte Aplazado CD Thành phố CD Zacatecolaca CD platencense
Jornada 7 Sau khi trục xuất Một khi Deportovo FC Aplazado Santa Tecla FC Ông già Noel Teclay
Jornada 7 L.A. FIRPO CD Luis Angel Firpo Aplazado CD Dragón CD Dragón
Jornada 7 Chalatenango AD Chalatenango Aplazado Alianza FC Alianza FC
Jornada 7 CD Águila CD Águila Aplazado AD Isidro Metán Adi Metapán
Jornada 7 Fas CD fas Aplazado Jocoro fc Jocoro
Jornada Các vị vua thực sự Các vị vua thực sự SLC 3: 1 Whitecaps FC Vancouver
Jornada San Jose II II II Động đất San Jose II 0: 2 Tacoma Defiance Tacoma Defiance
Jornada Orientte p. Câu lạc bộ Deportvo Oreento xăng dầu 0: 0 Atlético Palmafried Palmaflor
Jornada Ind. Xăng Câu lạc bộ độc lập xăng dầu 4: 1 Câu lạc bộ Jorge Wilstermann Wistermann
Jornada Guabirá Câu lạc bộ Deportvo Guabirá Club 1: 0 Câu lạc bộ Hoàng gia Pari Fútbol Linh mục Hoàng gia
Jornada 6 Những người yêu nước Boyacá yêu nước FC 3: 0 Cortuluá Cortuluá
Jornada 6 Envigado Envigado FC 1: 2 AD Union Magdalena Liên minh Magdalena
Jornada 6 Trục xuất Tolima Trục xuất Tolima 2: 2 Jaguares de Córdoba Jaguares FC
Fase de Group CD fatic Câu lạc bộ Deportvo Fatic 7: 0 Câu lạc bộ UNón Maestoranza Cusayza
Fase de Group Câu lạc bộ A.B.B. Câu lạc bộ A.B.B. 3: 0 G.A.M. Bạn là bạn Bạn là bạn
Fase de Group Nueva cliza CD Nueva Cliza 2: 1 Mizque thực sự Mizque thực sự
Fase de Group Cochabamba FC Cochabamba FC 2: 2 CD Enrique Hạnh Enrique hạnh phúc
Fase de Group Cerveceia Trục xuất potosi nacional 1: 0 Câu lạc bộ Deportvo văn hóa Juva Deportiovo Juva
Fase de Group Gran Mamoréé Libertad Gran Mamoré FC 2: 0 Đại học Del Beni Univ. Beni
Jornada 24 Kahima Antlers Kahima Antlers 0: 2 Sanfrecce Hiroshima Sanf. Hiroshima
Jornada 24 Chi nhánh Kyoto Chi nhánh Kyoto 1: 2 Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Jornada 24 Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka Aplazado Gamba Osaka Gamba Osaka
Jornada 24 Nagoya Gramus Nagoya Gramus 3: 0 Kim cương đỏ Uwawa Màu đỏ urawa
Jornada 24 Cerezo Osaka Cerezo Osaka 3: 0 Vissel Kobe Vissel Kobe
Jornada Iwate gulla m. Iwate Gulla Morioka 1: 3 Fagiano okayama Fagiano okayama
Jornada Tokyo Verdy Tokyo Verdy 1: 0 V-Venen Nagasaki V-V. Nagasaki
Jornada Ventforet kofu Ventforet kofu 5: 2 FC Ryukyu FC Ryukyu
Jornada Albirex Niigigata Albirex Niigigata 2: 2 Tokushima Vortis Tokushima vort.
Jornada Omiya Ardija Omiya Ardija 3: 2 Yokohama FC Yokohama FC
Jornada Machida Zelvia Machida Zelvia 1: 1 Oita trininita Oita trininita
Jornada Zweig the Zweig. Kanazawa Zweiigen Kanazawa 1: 4 Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Jornada Reno. Yamaguchi Renofa Yamaguchi 0: 1 Tháng Yamagata Monte. Yamagagata
Jornada 17 Fc imabari Fc imabari 5: 2 Câu lạc bộ Văn hóa & Thể thao Yokohama Yokohama SCC
Jornada 13 Thành phố Tochigi Thành phố Tochigi 3: 1 Nankatsu sc Nankatsu sc
Jornada 15 Víkingur Ó. Umf víkingur Ólafsvík 1: 1 H?ttur/Huginn H?ttur/Huginn
Jornada 15 Magnin íf Magni Grenivík 2: 0 ír reykjavík Ír
Jornada 15 Haukar Haukar Hafnarfj?rdur 2: 2 V?lsungur íf V?lsungur íf
Jornada 15 Swelóttur Tróngtur Reykjavík 6: 1 KF fjallbygd KF fjallbygd
Jornada 15 Thần sấm Thór Akreyri 1: 0 Vestri ísafj?rdur Chế biến
Jornada 6 Tối thiểu. Zacatecas Mineros de Zacatecas 1: 3 CF Atlante Atlante
Jornada CREBRELOA Trục xuất Coreloa 1: 0 Magallanes cf Magallanes
Jornada Thợ mỏ Thợ mỏ de Guayana 2: 2 Metropolitans FC Metropolitan
Jornada Caracas FC Caracas FC 1: 2 CD Hermanos Colmenarez Colmenarez
Jornada 4 B. Banja Luka FK Borak Banja Luka 1: 0 FK Igman Konjic Igman Konjic
Jornada 4 FK Sarajevo FK Sarajevo 1: 0 HSK Posusje HSK Posusje
Jornada 4 Leotar U1 Fk leotar trebinje u1 1: 1 NK Basin Brijeg U1 S. Brijeg U1
Jornada 4 Zeljeznicar U1 FK Zeljeznicar Sarajevo U17 4: 1 FK Velez Mostar U17 Velez U1
Jornada 4 Sloboda t u1 FK Sloboda Tuzla U17 3: 2 FK Tuzla City U17 Thành phố Tuzla U1
Jornada 4 Zr. Mostar U1 HSK Zrinjski Mostar U17 2: 0 Sloga doboj u17 của FK S.Meridian U1
Jornada Dziugas Fc dziugas telsiai 2: 2 FK Jonava Jonavas
Jornada ZALGIRIS FK ZALGIRIS VILNIUS 2: 1 FK Banga Gargzdai Banga
Jornada 16 FK Slutsk FK Slutsk 2: 4 Isloch Minsky Rayon Isloch
Jornada 16 Torpedo Zhodino Torpedo-Belaz Zhodino 2: 2 Neman Grodno Neman Grodno
Jornada 16 DNEPR Mogilev DNEPR Mogilev 4: 3 Belshina Bobruisk Belshina
Jornada 16 Soligorsk Shakhter Soligorsk Aplazado Động lực học Động lực học
Jornada 1 FK Alfa Modri?a FK Alfa Modri?a 4: 1 FK Podrinje Janja Podrinje
Jornada 1 Kozara Gradiska FC Kozara Gradiska 0: 0 FK sloboda mrkonjic tốt nghiệp Mronjic
Jornada 1 FK Kuputa Fk krupa trên vrbas 4: 0 FK Rudar Prijedor Rudar Predory
Jornada 1 Fk laktasi Fk laktasi 1: 1 FK Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar BL
Jornada 1 Textilac FC Tekstilac Derventa 0: 0 FK Drina Zvornik Drina Zvornik
Jornada 1 Sujeska faca FK Sutjeska Foca 3: 1 Fk ljubic prnjavor Ljubic prnjavor
Jornada FC tương lai FC tương lai 2: 1 Ghazl Mahalla El Mahalla
Jornada Pharco FC Pharco FC 0: 0 Ismail sc Ismaily
Jornada Kim tự tháp FC Kim tự tháp FC 1: 0 El Mokawloon Sc El Mokokoloons
Jornada 7 Gimhae fc Gimhae fc 0: 2 Thành phố Cheonan Thành phố Cheonan
Jornada Pohang Steelers Pohang Steelers 2: 1 Gangwon FC Gangwon FC
Jornada Suwon FC Suwon FC 4: 2 Suwon Samsung Bluewings Suwon Bluewings
Jornada 2 Rudar Vellenje NK Rudar Velenje 1: 1 NK Rogaska NK Rogaska
Jornada 2 NK Fusinar NK Fusinar 5: 2 Các loại thảo mộc Vitanest Nd Bilje
Jornada 2 Ketyy Bistrica NK Kety Emmi Bistrica 1: 1 NK Roltek Dob Nk dob
Jornada Richmond Kickers Richmond 3: 1 FC Tucson FC Tucson
Jornada Sói đỏ Chattanooga Red Wolves SC 5: 1 Greenville Triumph Sc Greenville
Jornada Seoul E-đất Seoul E-đất 2: 2 Ansan Greeners Ansan Greeners
3a ronda Georgia dí dỏm Wit Georgia tbilisi 2: 4 CÁI BÚT. Tiflis đầu máy FC FC đầu máy
3a ronda Dikamo II II Dinamo Tbilisi II 3: 2 Sions của bệnh nhân Sions của bệnh nhân
Jornada 2 Airdrionian Airdrieonians fc 4: 0 Falkirk FC Falkirk FC
Jornada 2 ALLOA thể thao Alloa Athletic FC 3: 1 Kelty Hearts fc Trái tim ketty
Jornada 2 Clyde FC Clyde FC 2: 2 Peterhead fc Peterhead fc
Jornada 2 FC Edinburgh FC Edinburgh 0: 3 Dunfermline Athletic FC Dunfermline a.
Jornada 2 Montrose Montrose FC 0: 0 Nữ hoàng của South FC Nữ hoàng O. T. S.
Jornada 2
Norwich Thành phố Norwich 1: 1 Wigan thể thao Tóc giả
Jornada 2 Thành phố Bristol Thành phố Bristol 2: 3 AFC Sunderland Sunderland
Jornada 2
Burnley Burnley FC 1: 1 Thị trấn Luton Luths
Jornada 2 Preston ne Preston North End 0: 0 Thành phố Hull Thành phố Hull
Jornada 2
QPR Nhân viên kiểm lâm 3: 2 FC Middlesbrough Midddlbrough
Jornada 2 Đọc Đọc FC 2: 1 thành phố Cardiff Cardiff
Jornada 2 SHEFF UTD Sheffield United 2: 0 FC Millwall Millwall
Jornada 2 Thành phố Stoke Thành phố Stoke 2: 0 FC Blackpool Blackpool
Jornada 2
Thành phố Swansea Thành phố Swansea 0: 3 cỗ cháy đen Blackburn
Jornada 3 Vorw?rts đều ổn định SK Vorw?rts Steyr 2: 1 FC Dornbirn FC Dornbirn
Jornada 3 Grazer AK 1902 Grazer AK 1902 1: 0 Fc liefering Fc liefering
Jornada 5 Đông Stirlingshire FC Đông Stirlingshire FC 1: 1 Caledonia Braves FC Cal. Braves
Jornada 5 Tranent JFC Juniors Trannent FC 2: 1 Đại học Stirling FC Gắn âm thanh
Jornada 5 Người Sparta Người Sparta FC 4: 1 Gala Fairydean Rovers FC Gala Fairydean
Jornada 5 Rangers ii Rangers dự trữ FC 3: 2 Cowdenbeath FC Cowdenbeath FC
Jornada 5 Broomhill Mở mục tiêu Broomhill FC 3: 2 Berwick Rangers FC Berwick Rangers FC
Jornada 5 Trái tim FC II Heart of Midlothian FC dự trữ 2: 2 Xe đẩy dịch vụ dân sự FC Dịch vụ dân sự
Jornada 5 Gretnana Gretna FC 2008 7: 2 Đại học Edinburgh AFC Âm thanh Edinburgh
Jornada 5 Ngôi sao Dalbeattie Ngôi sao Dalbeattie FC 2: 5 Cumbernauld Colts FC Cumbernauld CFC
Jornada 3 Ngân hàng o 'dee Ngân hàng o 'dee fc 5: 2 Huntly fc Huntly fc
Jornada 3 Thành phố Brechin Thành phố Brechin FC 3: 1 Formartine United FC Formartine
Jornada 3 Clachnacudin Clachnacuddin FC 0: 4 Brora Rangers FC Brora Rangers
Jornada 3 Fraserburgh Fraserburgh FC 3: 0 Học viện Wick FC Học viện Wick
Jornada 3 LOSTIEMOUTH Lossiemouth fc 0: 6 Buckie Thistle FC Buckie thisistle
Jornada 3 Quận Nairn Quận Nairn FC 0: 5 Cơ học Forres FC Forres
Jornada 3 Rotheses Rothes fc 0: 5 Inverurie loco hoạt động fc Inverururie locos
Jornada 3 Strathspey Strathspey Thistle FC 2: 2 Deveronvale FC Deveronvale FC
Jornada 3 Turriff Turriff United FC 1: 1 Keith FC Keith FC
Jornada 2 Albiion Rovers Albion Rovers FC 1: 2 Dumbarton FC Dumbarton FC
Jornada 2 Annan Athletic FC Annan Athletic FC 2: 1 Stenhousemuir FC Stenhousemuir
Jornada 2 Đông Fife Đông Fife FC 0: 3 Bonnyrigg Rose Athletic FC Bonnyriggg
Jornada 2 Forfar Athletic Athletic FC 2: 0 Stranraer FC Stranraerer
Jornada 2 Stirling Alviion Stirling Albion FC 2: 2 Thành phố Elgin FC Thành phố Elgin
1a ronda Pisa Câu lạc bộ thể thao Pisa 1: 4 Brescia Calcio Brescia
1a ronda Spezia Spezia 5: 1 Como 1907 Commo
1a ronda FC Empoli FC Empoli 1: 2 Prórr. Spal Spal
1a ronda Torino Torino FC 3: 0 Palermo FC Palermo
Jornada 2 Nacional Câu lạc bộ Nacional 3: 0 Ca Renistas Người thuê nhà
Jornada 2 Tấm sông Atletico River Tấm Montevideo 2: 0 Câu lạc bộ Plaza Colonia Thuộc địa Plaza
Jornada 2 Cerro Largo Cerro Largo FC 1: 1 Montevideo Wanderers Người đi lang thang
Jornada 2 Cerrito CS Cerrito 0: 3 Sông CA Boston Sông Boston
Jornada 1 Thành phố tắm Thành phố tắm 0: 2 Dartford FC Dartford
Jornada 1 Chelmsford Thành phố Chelmsford 1: 1 Thành phố St. Albans Thành phố St. Albans
Jornada 1 Cheshunt Cheshunt FC 3: 2 Hampton & Richmond Borough Hampton & Rich.
Jornada 1 Hamlet Dulwich Hamlet Dulwich 2: 1 Thị trấn Braintree Braintree
Jornada 1 Ebbsfleet Ebbsfleet United 3: 0 Thị trấn Chippenham Chippenham
Jornada 1 Havant & Water. Havant & Waterloville FC 3: 1 Thị trấn Slough Slough
Jornada 1 Hemel Thị trấn Hemel Hempstead 1: 0 FC Farnborough Farnborough
Jornada 1 Bangerford Thị trấn Hungerford 0: 1 Rangers Concord Rangers Concord
Jornada 1 Thành phố Oxford Thành phố Oxford 1: 3 Borough Eastbourne Eastourne
Jornada 1 Thị trấn Taunton Thị trấn Taunton 0: 0 Welling United Welling Utd.
Jornada 1 Lo lắng Worth Fc 1: 1 Dover Athletic Dover Athletic
Jornada 1 Weymouth FC Weymouth FC 1: 3 Tonbridge Angels FC Tonbridge
Jornada 1 Fylde AFC Fylde 2: 1 Thị trấn Kettering Andtering
Jornada 1 Telford UTD AFC Telford United 1: 0 Chorley FC Chorley
Jornada 1 Alfreton Thị trấn Alfreton 2: 2 FC Chester Chester
Jornada 1 Blyth Spartans Blyth Spartans 0: 1 Kidderminster Harrier Kidderminster
Jornada 1 Boston Utd Boston United 3: 5 Southport FC Southport
Jornada 1 Vuốt Thị trấn Brackley 2: 0 Scarborough thể thao Scarborough thể thao
Jornada 1 Badford. Bradford (Đại lộ Park) 0: 1 Thị trấn Lynn của nhà vua King Lynn
Jornada 1 Curzon Ashton Curzon Ashton 1: 2 Banbury United Banbury
Jornada 1 Darlington FC Darlington 3: 1 Thành phố Gloucester Gloucester
Jornada 1 Herreford FC Hereford 3: 3 Thị trấn Spennymoor Thị trấn Spennymoor
Jornada 1 Leamingtontoon Leamington FC 4: 0 Farsley Celtic Farsley
Jornada 1 Thể thao Peterb Thể thao Peterborough 1: 1 Buxton FC Buxton
Jornada 5 12 de Octore Câu lạc bộ 12 de Octubre de Itauguá 1: 3 Câu lạc bộ Libertad Asunción Tự do
Jornada 5 Cerro Porte?o Câu lạc bộ Cerro Porte?o 0: 0 Câu lạc bộ Nacional Asunción Nacional
Jornada 13 JK Poseidon U1 P?rnu JK Poseidon U17 6: 0 Tallinn JK Legion U17 TJK Legion U1
Jornada 13 JK Faprus U1 P?rnu JK Vaprus U17 2: 1 Ida-Virumaa FC Alliance U17 IDA-VIRUMAA U1
Jornada JK Tammeka U2 Trường bóng đá Tammeka U21 2: 4 FA Tartu Kalev FA Tartu Kalev
Jornada JK Legion U2 Tallinn JK Legion U21 0: 3 JK Tabasalu JK Tabasalu
Jornada JK Welco Tartu JK Welco 3: 0 Raplamaa JK Raplamaa JK
Jornada IDA-VIRUMAA Liên minh Ida-Virumaa FC 0: 4 FCI Levadia U21 FCI Levadia U21
Jornada Viimsi JK Viimsi JK 0: 1 Trại Harju JK Harju JK
Jornada FC Elva FC Elva 9: 0 JK Viljandi Tương lai JK Viljandi
Jornada Nomme United FC Nomme United 3: 0 Câu lạc bộ bóng đá P?rnu P?rnu JK
Jornada P?rnu vapprus P?rnu JK Vaprus 0: 1 FC Kuressaare Coressaare
Jornada Vách đá FC Vách đá FC 6: 0 Kalev Tallinn Kalev
Jornada 15 Nads United AFC Nads United AFC 1: 0 Hoàng gia Thành phố Nam Dunedin C.R.
Jornada 15 Selwyn Utd. Selwyn United FC 0: 4 Christchurch thống nhất Christchurch thống nhất
Jornada 15 Đảo xanh fc Đảo xanh fc 5: 1 Mosgiel AFC Mosgiel AFC
Jornada 15 Cashmere Tech. Cashmere Kỹ thuật FC 3: 1 Linh hồn ven biển FC Tinh thần ven biển
Jornada 15 N. Wellington Bắc Wellington FC 1: 4 Havelock North Wanderers AFC HN Wanderers
Jornada 15 Wellington UTD. Wellington United 1: 2 Miramar Rangers AFC Rangers Miramar
Jornada 15 Petone FC Petone FC 4: 0 Vùng ngoại ô phía tây Vùng ngoại ô phía tây
Jornada 15 Wellington ol. Olympic Wellington AFC 2: 0 Wateride Karori Afc Wat. Karori
Jornada Bờ Bắc Utd Bờ Bắc hợp nhất 0: 5 Hamilton Wanderers Hamilton W.
Jornada Manukau United Manuuka United FC 1: 1 Vùng ngoại ô phía đông AFC Sub phía đông.
Jornada Vịnh Olympic Vịnh Olympic SC 1: 2 Tak Red Afc Tak Red Afc
Jornada Auckland United Auckland United FC 7: 0 Waiheke United AFC Waiheke United
Jornada Lò xo phương Tây Lò xo phía tây AFC 3: 2 Melville United Melville United
Jornada 6 U. San Martín Đại học San Martín 1: 0 Alianza Atlético Sullana Alianza Atl.
Jornada 6 Ad Cantolao Học viện Deportiva Cantolao 2: 2 Câu lạc bộ thể thao Cristal Thể thao. Cristal
Jornada 6 DEP. Binacifiedal Deportivo binacional 4: 1 Ayacucho FC Ayacucho FC
Jornada 7 Shan United Shan United 1: 0 Yangon United FC United United
Cuối cùng Buriram Utd. Buriram United 2: 3 BG Pathum United BG Pathum UTD.
Bán kết Terengganu FC Terengganu FC 5: 3 CÁI BÚT. Selangor FC Selangor FC
Jornada Thị trấn Longford Thị trấn Longford FC 2: 0 Cobh Ramblers FC Cobh Ramblers
Jornada Các thủy thủ LC Lion City Saiilors 4: 0 Balestier Khalsa Balestier Khals