ffo4 SV Babelsberg 03

Người chơi trong mẫu: 22

Tuổi trung niên: 25.3

Ngoại quốc: 3  13,6 %

Người chơi quốc tế: 0

Sân vận động: Karl-Liebknecht-Stadion  10.787 chỗ ngồi

Số dư ký kết: +-0

SV Babelsberg 03
Vùng Đông Bắc
Liên đoàn: AlemaniaSư đoàn thứ tư
Chức vụ: 1
Trong giải đấu cho: Tám năm
Thông tin

Lịch

lịch thi đấu vòng loại world cup 2022 châu mỹ
Chọn mùa

15 trò chơi cuối cùng

lịch thi đấu vòng loại world cup 2022 châu mỹ
lịch thi đấu vòng loại world cup 2022 châu mỹ HGermania Halberstadt HBSG Chemie Leipzig MộtHertha BSC II
HVFB Auerbach MộtQuần vợt Borussia Berlin MộtBerlin AK 07 HVSG Altglienicke MộtZFC Meuselwitz
MộtFC Carl Zeiss Jena MộtBFC Dynamo MộtFC Energie Cottbus HLiên minh FSV Fürstenwalde Một1.fc Leipzig đầu máy HFC Energie Cottbus MộtFC Eilenburg lịch thi đấu vòng loại world cup 2022 châu mỹ

Tiến trình của mùa khu vực Nordost 22/23

Vùng thống kê Nordost khu vực 22/23

Partidos Chiến thắng Mối quan hệ Đánh bại ?-Punto Bàn thắng Spectator
Kết quả ở nhà 1 1 - - 3.00 4: 2 3.613
Kết quả ra 1 1 - - 3.00 1: 0 -
Tổng số dư 2 2 - - 3.00 5: 2 1.807
Ngày làm việc Thực tế Lịch trình Địa điểm Chức vụ Kẻ thù Hệ thống trò chơi khán giả Kết quả
Vòng đầu tiên 15:00 Grün-Wei? Brieselang -:-
Ngày làm việc Thực tế Lịch trình Địa điểm Chức vụ Kẻ thù Hệ thống trò chơi khán giả Kết quả
1 DOM 08/07/2022 13:00 (1.) BSG Chemie Leipzig 4-3-3 lò nung 3.613 4: 2
2 19:00 (lần 2) Hertha BSC II 0: 1
3 19:00 VSG Altglienicke -:-
4 13:00 FC Viktoria 1889 Berlin -:-
5 19:00 FSV 63 Luckenwalde -:-
6 13:00 Quần vợt Borussia Berlin -:-
7 13:00 SV Lichtenberg 47 -:-
8 13:00 Greifswalder FC -:-
9 13:00 ZFC Meuselwitz -:-
10 13:00 BFC Dynamo -:-
11 13:00 Berlin AK 07 -:-
12 13:00 Germania Halberstadt -:-
13 13:00 Chemnitzer FC -:-
14 13:00 Red-Wei? erfurt -:-
15 13:00 FC Carl Zeiss Jena -:-
16 13:00 FC Energie Cottbus -:-
17 13:00 1.fc Leipzig đầu máy -:-
18 13:00 BSG Chemie Leipzig -:-
19 13:00 Hertha BSC II -:-
20 13:00 VSG Altglienicke -:-
21 13:00 FC Viktoria 1889 Berlin -:-
22 13:00 FSV 63 Luckenwalde -:-
23 13:00 Quần vợt Borussia Berlin -:-
24 13:00 SV Lichtenberg 47 -:-
25 13:00 Greifswalder FC -:-
26 13:00 ZFC Meuselwitz -:-
27 13:00 BFC Dynamo -:-
28 13:00 Berlin AK 07 -:-
29 13:00 Germania Halberstadt -:-
30 13:00 Chemnitzer FC -:-
31 13:00 Red-Wei? erfurt -:-
32 13:00 FC Carl Zeiss Jena -:-
33 13:00 FC Energie Cottbus -:-
34 13:00 1.fc Leipzig đầu máy -:-
Clasificación Vùng Nordost 22/23
# Câu lạc bộ Partidos +/- PTO.
1 SV Babelsberg 03 2 3 6
2 1.fc Leipzig đầu máy 2 2 4
3 Chemnitzer FC 1 3 3
4 VSG Altglienicke 1 2 3
4 Berlin AK 07 1 2 3
6 BFC Dynamo 1 1 3
6 SV Lichtenberg 47 1 1 3