Hiện thực hóa aquí - 21: 50: 4
1 ngày Karagümrük res. Fatih Karagümrük Khu bảo tồn 1: 0 Khu bảo tồn Alanyaspor Khu bảo tồn Alayanya
1 ngày Recrepumped res Dự trữ Giresunpor 5: 1 Dự trữ Adana Demirspor Có một mờ. Res
1 ngày Antalaspor res Dự trữ antalyaspor 2: 4 Khu bảo tồn Galatasaray Istanbul Galataray res
Senegal U23 Senegal U23 0: 1 Türkei U23 Turquía U2
Jornada
ATL. MINIRO Câu lạc bộ Atlético Mineiro 23 Câu lạc bộ Athletico Paranaise Athletico-pr
Ngày 18 Mirassol-sp Mirassol Futebol Clube (SP) 1: 2 Esporte Clube Vitória EC Vitória
Ngày 18 Volta redonda Volta Redonda Futebol Clube (RJ) 2: 1 Đường sắt Atlético Clube (CE) Ferroviário-ce
Octavos Rio Branco Câu lạc bộ bóng đá Rio Branco (AC) 0: 0 Cánh Arapiraca Như một
bảng thi đấu vòng loại world cup bảng thi đấu vòng loại world cup
Ngày 4 bảng thi đấu vòng loại world cup FC Hermannstadt FC Hermannstadt 2: 1 FC tự nguyện FC tự nguyện
Ngày 4 FC Botosani FC Botosani 1: 1 FC Viitorul Constan?a FCV Farl
1 ngày
bảng thi đấu vòng loại world cup Basaksehir Estambul Basaksehir FK 4: 0 Kasimpasa Kasimpasa
1 ngày
Ankaragücü MKE Ankaragücü 0: 0 Konyaspor Konyaspor
1 ngày
Fenerbahcece Fenerbahce SK 3: 3 ümraniyespor ümraniyespor
Ngày 4 Silkeborg nếu Silkeborg nếu 3: 1 Aalborg BK Aalborg BK
Ngày 5 Javor-Matis FK Javor-Matis Ivanjica 2: 1 Fk mladlat novi buồn Mladost gat
Ngày 17 Fc lahti Fc lahti 0: 0 Helsinki ifk Helsinki ifk
Ngày 17 Klubi HJK Klubi 04 Helsinki 1: 1 Tampere United Tampere United
Ngày 17 FC Honka II FC Honka II 1: 2 Grankulla ifk Grankulla ifk
Ngày 4 Wis?a P?ock Wis?a P?ock 4: 1 Miedz Legnica Mied? Legnica
Ngày 4 Botev ii Botev PLOVDIV II 1: 1 PFC Minyor Pernik Minyor Pernik
Ngày 5 Septemvri Sofia Septemvri Sofia 0: 3 Lokomotiv Sofia Đăng nhập. Sofia
Ngày 5 Đăng nhập. PLOVDIV Lokomotiv plovdiv 1: 0 PFC Arda Kardzhali Arda Cardzhali
Ngày 4 Nd Gorica Nd Gorica 1: 2 FC Koper Koper
1 ngày F91 Dudelange F91 Dudelange 5: 0 Jeunesse Esk Jeunesse Esk
Ngày 5 SV Bruckmühl SV Bruckmühl 3: 4 SB Chiemgau Traunstein SB Traunstein
Jornada Bỉ Câu lạc bộ Atlético Belgrano 1: 3 Câu lạc bộ Atlético Miter Ca Mitor
Jornada Gimnasia (J) Ca Gimnasia y Food (Jujuy) 3: 1 Câu lạc bộ Quilmes Atlético Quilmes
Jornada St. Martín (SJ) CA San Martín (San Juan) 3: 2 Brown của Adrogue Brown Adrogué
Jornada Güeme Câu lạc bộ Atlético Güeme 1: 1 Viện AC Cordoba học viện
Jornada
Newell's Ca Newell's Old Boys 0: 0 Câu lạc bộ Atlético Colón Đại tràng
Jornada Trung tâm Córdoba CA Central Cordoba (SDE) 1: 0 Quốc phòng y Justicia Def. y công lý
Jornada Pachuca CF pachuca 2: 0 Hổ Uanl Hổ Uanl
Jornada
CF Mỹ CF Mỹ 2: 1 FC Juárez FC Juárez
Jornada Cincinnati FC Cincinnati 2 23 Liên minh Philadelphia II Liên minh II
Jornada Inter Miami II Inter Miami CF II 4: 2 Cách mạng New England II Cách mạng ii
Jornada Toronto FC II Toronto FC II 3: 0 Thành phố Orlando b Thành phố Orlando b
Jornada Houston Houston Dynamo FC 2 3: 0 Thể thao Kansas City II Thành phố Kansas II
Jornada Portland Portland Timbers 2 9: 8 CÁI BÚT. Câu lạc bộ bóng đá Bắc Texas Bắc Texas sc
Jornada Junior FC Junior de Barranquilla 1: 2 Một khi Caldas Một khi Caldas
Jornada Pereira Deportivo Pereira 0: 1 Độc lập Santa Fe Độc lập. Santa Fe
Jornada rạng Đông Câu lạc bộ Aurora 1: 1 Câu lạc bộ phổ quát de Sucre Đại học
Jornada Llaneros FC Llaneros FC 1: 0 Atlético FC Atlético FC
Jornada CBJ Cali Câu lạc bộ Boca Junenson de Cali 2: 0 Fcr valledupart Valledupart
Jornada Santainnder thực sự Santainnder thực sự 2: 0 Bogotá fc Bogotá fc
Jornada Leiknir Leiknir Reykjavík 1: 2 Keflavík íf Keflavík
Jornada ía akranes ía akranes 1: 2 Valur Reykjavík Valurur
Jornada Leones Negros CD leones negros de la udeg 4: 0 Venados FC Yucatán Venados FC
Ngày 2 FK Krusa U1 Fk kupupa na vrbaba u1 23 FK Sarajevo Academie U1 Sarajevo U1
Ngày 2 R. Hadzici U1 Fk radnik hadzici u1 2: 2 Fk zvijezda 09 u1 Zvijezda 09 U1
Jornada Barnechea AC Barnechea 2: 0 Trục xuất Santa Cruz Santa Cruz
Jornada Cleopatra FC Cleopatra FC 0: 0 ENPPI SCC ENPPI SCC
Jornada Gaish Tala'ea el Gashh 1: 1 El Sharkia Dokhan Công ty phương Đông
Jornada Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons 1: 1 Hội trưởng FC Hội trưởng FC
Jornada Gyeongnam FC Gyeongnam FC 23 Fc anong Fc anong
3a ronda FC Machachhela FC Machachhela Kelvachauri 1: 6 FC Lưỡi Gori FC Lưỡi
Ngày 2
Tây Brom West Bromwich Albion 1: 1 FC Watford Watford
1a ronda FC Culpa FC Culpa 2: 0 Maribo Bk Maribo Bk
1a ronda Génova Génova 3: 2 Benevento Calcio Benevento
1a ronda Modena Modena FC 3: 2 Hoa Kỳ Sassuolo Sassuolo
1a ronda Cremonesese Hoa Kỳ Cremonesese 3: 2 Ternana Calcio Ternana
1a ronda Bolonia Bolonia 1: 0 Cosenza Calcio Cosenza
Ngày 2 Albiion FC Albiion FC 1: 1 Liverpool FC Montevideo Liverpool FC
Jornada Paide u2 PAINscandescond U2 1: 2 FC Flora Tallina 2 FC Flora U2
Jornada Kalev U2 Kalev Tallinna U2 2: 0 L??nemaa JK Haapsalu L??nemaa JK
Jornada Kaljuju fc U2 Kaljuju fc U2 1: 6 FC Tallinn FC Tallinn
Jornada Mahar hợp nhất Mahar hợp nhất 0: 4 Myaiwady FC Myaiwady FC
Jornada Colo colo CSD Colo Colo 1: 0 Club de Deportes antofagasta Antofagagasta
Jornada ?ublenses CD ?ublense 2: 1 Coquimbo hoàn tác Coquimbo
Jornada Huachipato CD Huachipato 3: 4 Unión Luera La Seara
Ngày 2 SM Caen SM Caen 1: 0 FC Metz FC Metz
Ngày 4 Nefteskyk Neftekyk Nizhenemsk 2: 2 Rubin Kazan Rubin Kazan
Ngày 4 Baltics Baltika Kaliningrad 1: 0 Arsenal Tula Arsenal Tula
Ngày 3 Alania -2 v. Alania 2 Vladikavkz 0: 1 FK Essentuki FK Essentuki
1 ngày Ajax b Ajax Amsterdam B. 1: 1 SC Telstar Telstar
1 ngày AZ Alkmaar U2 AZ Alkmaar U2 3: 1 MVV Maastricht MVV Maastricht
1 ngày Storil J2 Storil Praia J2 3: 0 Sc Farense U2 Sc Farense J2
1 ngày Penafiel FC Penafiel 0: 0 Leixões sc Leixões
1 ngày Gil Vicente Gil Vicente FC 1: 0 FC Pa?os de Ferreira Pa?os Ferreira
1 ngày Dukla Prag 19 Fk dukla praga 19 0: 2 AC Sparta Praga U1 Sparta Praga 1
Ngày 19 Grent Grent 1: 2 Kongsvinger IL Kongsvinger
Ngày 19 Runheim IL Runheim IL 2: 1 Mj?ndalen nếu Mj?ndalen
Ngày 19 Sandnes Ulf Sandnes Ulf 0: 0 SKEID OSLO SKEID
Ngày 19 IK bắt đầu IK bắt đầu 6: 0 Bryne FK Bryne FK
Ngày 19 Asane Fotball Asane Fotball 4: 3 Fredrikstad FK Fredrikstad
Ngày 14 Sh JD Huilong Thượng Hải Jiald Huilong 0: 0 Tô Châu Bowu SZ Dongwu
Ngày 14 Zb Cuju Zibo Cuju 1: 1 Qingdao Jonoon QĐ Hainiu
Ngày 15 Người hỏi Asker fotball 1: 4 V?lerenga fotball ii V?renga ii
Ngày 2 RFK Novi buồn RFK Novi trong 0: 1 Zeleznicar Pancevo Zelez. Pancevo
Ngày 2 Sloboda u?ice gfk sloboda u?ice 2: 1 FK Macva Sabac MacVa
Ngày 4 Stal Rzeszow Stal Rzeszow 23 Ruch Chorzow Ruch
Ngày 17 H?cken BK H?cken 5: 0 Helsingborgs nếu Helsingborg
Ngày 17 Varbergs Bois Varbergs Bois 0: 4 Ifk G?teborg Ifk G?teborg
Ngày 18 V?ster?s SK V?ster?s SK 0: 1 Nếu Bromapojkarna Brommapojkarna
Ngày 18 ?rebro SK ?rebro SK 0: 1 ?rgryte là ?rgryte
1 ngày Tây Brom U23 West Bromwich Albion U2 2: 1 Newcastle United U2 Newcastle U23
1 ngày Nottingham U23 Rừng Nottingham U2 1: 3 FC Southampton b Southampton b
1 ngày Cung điện U23 Crystal Palace U2 3: 2 Bight & Hove Alvion U2 Brighton U21
1 ngày Leicester U21 Leicester City U2 2: 2 Tottenham Hotspur 2 Tottenham U21
1 ngày Sói U21 Wolverhampton Wanderers U2 1: 7 FC Chelsea U2 Chelsea U21
Ngày 2 Diósgy?r Diósgy?ri vtk 1: 2 Sooksár sc Soroksár
Vòng bảng Rewa fa fa Rewa fa fa 0: 3 Thành phố Auckland FC Thành phố Auckland
Vòng bảng Nikao Sokattak Nikao Sotatk FC 0: 1 Hienghene Sport Hienghene Sport
Ngày 5 ATL. Pantoja Atlético pantoja 3: 1 Cibao FC Cibao FC
Ngày 2 Tây Ban Nha thực sự CD thực sự thực sự 1: 1 CD Motalua Tegucigalpa FC Motagua
Ngày 3 San Miguelito Thể thao San Miguelito 0: 0 CD Árabe hoàn tác đoàn Arab
Ngày 4 Santos FC Santos de Guátiles FC 0: 1 AD Guanacasteca Guanacket
1 ngày Stallion FC Stallion Laguna FC 2: 0 Mendiola FC Mendiola FC
Ngày 14 Nam Mỹ IA Nam Mỹ Montevideo 1: 0 Uruguay Montevideo FC Uruguay fc
Ngày 5 Barcelona sc Barcelona SC Guayaquil 4: 1 Mushuc runa sc Mushuc runa sc
Ngày 24 Spartaks Spartass Jurmala 2: 1 BFC Duapavpils Daugavpils
1 ngày Turan IK Turan-Tobuz IK IK 0: 2 Fk qaabaa Fk qaabaa
Ngày 2 Shirak Gyumri Shirak Gyumri C.F. 0: 2 Fc ourartu Erewan FC Urartu
Ngày 9 Zh Qin'ao Zhuhai Qin'ao 1: 0 Yichun Jiangwu V-Tiger JX Dark Horse
Ngày 9 Ngôi sao HN Ngôi sao Hainan 2: 2 Nội địa Caoshangfei Tôi Caoshangfei
Ngày 9 Tiankuang Tai'an Slope 1: 0 Quảng Đông Lianghetang DG Guanlian
Ngày 9 SX Pterosaur Shaoxing Shangu Pterosaur 1: 3 Jiangsu Codion HM CODION
Ngày 9 DD TEGYUE Dandong Metege 0: 0 XINJIE VOIXI Wx wugou
Ngày 9 Jiangcheng Vũ Hán Jiangcheng 3: 0 Hunan Billows HN hàng hóa
Ngày 9 QZ Yassin Quan Châu Yassin 0: 0 Weifang Juexioya ZB Qisheng
Ngày 9 Hb Istar Quản gia Hubei 1: 0 Sư tử Đỏ Qingdao Lions Red
Ngày 9 Yb lâu Yanbian Longding 1: 0 Ji'nan Xingzhou Jn Xingzhou
Xếp hạng vòng FC TRIESEN III FC TRIESEN III 0: 5 USV Eschen-Mauren III Eschen/Mauren 3