Cập nhật ở đây - 21:51:03
Jornada 1
RC Celta RC Celta de Vigo 17:00 Espanyol Barcelona RCD Espanyol
Jornada 1 Valladolid thực sự Valladolid thực sự CF 19:00 FC Villarreal Villarreal CF
Jornada 1
FC Barcelona FC Barcelona 21:00 Rayo Vallecano Rayo Vallecano
binhluan xyz
Jornada 2
Vịnh. Leverkusenen Bayer 04 Leverkusen 15:30 FC Augsburg FC Augsburg
Jornada 2
RB Leipzig RB Leipzig 15:30 1.fc K?ln Thuộc địa
Jornada 2
Hoffenheim TSG 1899 Hoffenheim 15:30 VFL Bochum VFL Bochum
Jornada 2
Hertha Berlin Hertha Berlin binhluan xyz 15:30 Eintracht Frankfurt Eintracht
Jornada 2
Wereder Bremen SV Werder Bramen 15:30 VFB Stuttgart VFB Stuttgart
Jornada 2
FC Schalke 04 FC Schalke 04 18:30 Borussia M?nchengladbach Bor. M'Gladbach
Jornada 22
Goiás EC Goiás esporte clube 21:30 Avaí FC (SC) Avaí fc
Jornada 24 Vila Nova FC Vila Nova Futebol Clube (GO) 00:00 Londrina Esporte Clube (PR) Londrina-pr
Jornada 24 Brusque-sc Brusque futebol Clube (SC) 02:30 Cây cầu đen AA Polte Preta
Jornada 24
EC Bahia Esporte Clube Bahia 02:30 Ituano futebol clube (SP) Ituano
Jornada 24 Operário-pr Công nhân đường sắt Esporte Clube (PR) 16:00 Sampaio Corrêa FC (MA) Sampaio Corrêa
Jornada 24 Vasco da Gama Câu lạc bộ Regatta Vasco da Gama 16:00 Tombense Futebol Clube (MG) Ngôi mộ
Jornada 24 Thể thao Recife Câu lạc bộ thể thao do Recife 21:00 Trung tâm thể thao Alagoas (AL) CSA
Jornada 24
Cruzeiro Cruzeiro Esporte Clube 21:30 Chapecoense Chapecoense
Jornada 24 Guarani Guarani futebol clube (SP) 23: 3 Câu lạc bộ hải lý Capibaribe Náutico
Jornada 19 EC São José Esporte Clube São José (RS) 22:00 Hiệp hội thể thao của Altos (PI) AA Altos
Jornada 19 Campinense-PB Câu lạc bộ Campinense (PB) 22:00 Volta Redonda Futebol Clube (RJ) Volta redonda
Jornada 19 Confian?a-se Sự tự tin của Hiệp hội Thể thao (SE) 22:00 FC Atletico Cearense Atlético-ce
Jornada 19 EC Vitória Esporte Clube Vitória 22:00 Grêmio Esportivo Brasil (RS) Brasil-rs
Jornada 19 Botafogo-sp Botafogo futebol clube (SP) 22:00 Câu lạc bộ chèo (PA) Remo
Jornada 19 Manaus FC Manaus futebol Clube 22:00 Mirassol Futebol Clube (SP) Mirassol-sp
Jornada 19 Figuerense FC Figueirense futebol Clube 22:00 ABC Futebol Clube (RN) ABC FC
Jornada 19 Aparectise-go AA xuất hiện (đi) 22:00 Botafogo Futebol Clube (PB) Botafogo
Jornada 19 Ferroviário-ce Đường sắt Atlético Clube (CE) 22:00 Ypiranga Futebol Clube (RS) Ypirangga-rs
Jornada 19 Paysandú sc Paysandú Sport Club (PA) 22:00 Floresta Esporte Clube (CE) Floresta-ce
Octavos Caxias-RS Là Caxias do Sul (RS) 20:00 Real Northwest Capixaba Futebol Clube (ES) Noroeste thực sự
Octavos São Bernardo-sp São Bernardo Futebol Clube (SP) 21:00 Ad Bahia de Feira (BA) AD Bahia-ba
Octavos Pousso Alegre Pouso Alegre FC 22:00 Paraná Clube Paraná
Jornada 2
Biệt thự Aston Biệt thự Aston 13:30 FC Everton Everton
Jornada 2
Wolverhampton Wolverhampton Wanderers 16:00 FC Fulham Fulham
Jornada 2
Southampton Southampton FC 16:00 Leeds United Leeds
Jornada 2
thành phố Manchester thành phố Manchester 16:00 AFC Bournemouth Bournemouth
Jornada 2
Brighton Brighton & Hove Albion 16:00 Câu lạc bộ bóng đá Newcastle United Newcastle UTD.
Jornada 2
Arsenal Arsenal FC 16:00 Thành phố Leicester Thành phố Leicester
Jornada 2
Brentford Brentford FC 18:30 Manchester United Manchester Utd.
Jornada 1
AC Milan AC Milan 18:30 Calcio Udinese Udinese
Jornada 1 Samporia UC Sampdoria 18:30 Atalanta Bergamo Lấy nó
Jornada 1 LECCE Chúng tôi lecce 20:45 Inter -mailand Inter
Jornada 1 Monza AC Monza 20:45 FC Turin Torino
Jornada 2
Mónaco Như Mónaco 17:00 FC Stade Rennes Rennes
Jornada 2
PSG París Saint-Germain FC 21:00 Montpellier HSC Montpellier
Jornada 5 Lokomotiv Moscú Lokomotiv Moscú 14:00 Kryya Sovetov Samara KS Samara
Jornada 5 Zenit Zenit de San Petersburgo 16:00 Zska Moskau CSKA Moscú
Jornada 5 Dinamo Moscú Dinamo Moscú 19:00 FK Krasnodar Krasnodar
Jornada 4
Áo Viena FK Áo Viena 17:00 WSG Tyrol WSG Tyrol
Jornada 4
A. Klagenfurt SK Áo Klagenfurt 17:00 SV ried SV ried
Jornada 4
Sturm Graz SK Sturm Graz 19: 3 Scr Altach Scr Altach
Jornada 5 Uta Arad Uta Arad 18:00 FC Đại học Cluj U cluj
Jornada 5 Xăng Xăng ploiesti 20:45 FC Rapid 1923 FC nhanh chóng
Jornada 5
Fc sion Fc sion 18:00 Câu lạc bộ châu chấu Zurich Châu chấu
Jornada 5
FC St. Gallene FC St. Gallen 1879 20:30 FC Lucerne FC Lucerne
Jornada 2
Kayserispor Kayserispor 18:15 Istanbulspor Istanbulspor
Jornada 2
Galatasaray Galatasaray A.S. 20:45 Giresunspor Giresunspor
Jornada 2 Adana Demirspor Adana Demirspor 20:45 Sivasspor Sivasspor
Jornada 2 Đi trước Đại bàng Đi trước Eagles Deventer 18:45 PSV Eindhoven PSV Eindhoven
Jornada 2 FC Emmen FC Emmen 20:00 RKC WAALWIJK RKC WAALWIJK
Jornada 2 FC Utrecht FC Utrecht 20:00 SC Cambuur-Leeuwarden SC Cambuur
Jornada 2
Feyonord Feyenoord Rotterdam 21:00 SC Heerenveen Heerenveen
Jornada 3 Aberdeen FC Aberdeen FC 16:00 Motherwell fc Motherwell fc
Jornada 3 Livingston FC Livingston FC 16:00 Hibernian fc Hibernian fc
Jornada 3 Rangers FC Rangers FC 16:00 St. Johnstone FC Thánh John Baptist. Johnstone
Jornada 3 Thánh John Baptist. Mirren Thánh Mirren fc 16:00 Quận Ross FC Hạt Ross
Jornada 1 Beerschot V.A. Beerschot V.A. 16:00 Waasland-Beveren SK Beveren
Jornada 1 Câu lạc bộ NXT Câu lạc bộ NXT 20:00 Tiêu chuẩn de liège u21 SL16 FC
Jornada 4 KVC Westerlo KVC Westerlo 16:00 Tiêu chuẩn Lüttich Lieja tiêu chuẩn
Jornada 4 Círculo Brujas Círculo de Brujas 18:15 KV Mechelen Chính
Jornada 4 RFC Seraing RFC Seraing 18:15 RSC Charleroi RSC Charleroi
Jornada 4 Liên minh SG Royale Union Saint Gilloise 20:45 KV KORTRIJK KV KORTRIJK
Jornada 3 Banik Ostrava FC Banik Ostrava 16:00 FC Fastav Zlin Trinity Zlin
Jornada 3 Teplice Fk teplice 16:00 FC Bohemians Prag 1905 Bohemians
Jornada 3 Zbrojovka Bno FC Zbrojovka Brno 16:00 FK Mladá Boleslav Mlada Boleslav
Jornada 3 Hradec Kralove FC Hradec Kralove 19:00 FC Viktoria Pilsen Chiến thắng làm ơn
Jornada 6 Giống FK Napredak Krusevac 19:00 Fk tsc backa topola FK TSC
Jornada 6 Kolubara FK Kolubara Lazarevac 19:00 Fk vojvodina novi buồn Vojvodina
Jornada 6 Estrella Roja Estrella roja the belgrade 20:45 FK Vozdovac Vozdovac
Jornada 5 HNK Gorica HNK Gorica 18:30 NK Lokomotiva Zagreb NK điên
Jornada 5 Dinamo Zagreb GNK DINAMO ZAGREB 21: 0 HNK Hajduk chia tay Hajduk chia tay
Jornada 19 Kokkolan PV Kokkolan Pallo-Vikot 14:00 Pallokerho-35 PK-3
Jornada 19 Eken?s nếu Eken?s nếu 16:00 Pargas nếu Pargas nếu
Jornada 18 FC Inter Inter FC Inter Turku 16:00 Vaasan Palloseura VPS
Jornada 18 Ilves Ilves Tampere 16:00 Fc honka Fc honka
Jornada 5 Cracovia Cracovia 15:00 Piast gliwice Piast gliwice
Jornada 5 Górnik Zabrze Górnik Zabrze 17:30 Mielec ổn định Mielec ổn định
Jornada 5 Pogon Szczecin Pogon Szczecin 20:00 Wisla Plock Wis?a P?ock
Jornada 5 Olympija NK Olimpija Ljubljana - Nd Gorica Nd Gorica
Jornada 5 NS Mura NS Mura 17:30 NK Tabor Sezana Tabor Sezana
Jornada 5 Koper Đồng FC 20:15 NK Radomlje NK Radomlje
Jornada 3 Kecskemét Kecskeméti trong 18:00 Mez?k?vesd Zsóry FC Mezz?k?vesd
Jornada 3 Újpest fc Újpest fc 20:15 Zalaegerszegi trong FC Zalaegerszeg
Jornada 5 MSK Zilina MSK Zilina 16:00 Vion Zlate Moravce-Vrable Zlaté Moravce
Jornada 5 Ru?omberok MFK Ru?omberok 18:00 Như trencin Như trencin
Jornada Platence Câu lạc bộ Atlétic Platentence 00:00 Câu lạc bộ Atlético Banfield Banfield
Jornada Huracán Ca Huracán 00:00 Câu lạc bộ Atlético Sarmiento (Junin) Sarmiento Junín
Jornada Bảo trợ Câu lạc bộ bảo trợ Atlétic 02:30 Câu lạc bộ Atlético San Lorenzo de Almagro San Lorenzo
Jornada
Trung tâm Rosario CA Rosario Central 20:30 Câu lạc bộ Atlétic Barracas Central Barracas c.
Jornada Def. y công lý CSD Defense y Justice 20:30 Câu lạc bộ Atlétic Tiger Con hổ
Jornada Lanús Câu lạc bộ Atlético Lanús 23:00 Câu lạc bộ Atlétic Independiente Độc lập
Jornada Sacachispas Câu lạc bộ Sacachispas Fútball 21: 1 CA Bỉ Bỉ
Jornada Necaxa Câu lạc bộ Necaxa 02:00 CF Monterrey Monterrey
Jornada Câu lạc bộ của Juana Câu lạc bộ của Juana 04: 0 Puebala FC Câu lạc bộ Puela
Jornada CD platencense CD Platense Zacatecolaca Aplazado CD fas Fas
Jornada Ông già Noel Teclay Santa Tecla FC Aplazado CD Atlético Marte ATL. Marte
Jornada CD Dragón CD Dragón Aplazado Sau khi trục xuất Sau khi trục xuất
Jornada Chalatenango AD Chalatenango Aplazado CD Luis Angel Firpo L.A. FIRPO
Jornada Adi Metapán AD Isidro Metán Aplazado Alianza FC Alianza FC
Jornada Jocoro Jocoro fc Aplazado CD Águila CD Águila
Jornada Santa Cruz thật Câu lạc bộ Real Santa Cruz 21:00 Bolívar La Paz Bolívar
Jornada Mạnh nhất La Paz mạnh nhất 23: 1 Atlético Palmafried Palmaflor
Jornada 25 H. C. Sapporo Hokkaido Consadole Sapporo 07:00 Vissel Kobe Vissel Kobe
Jornada 25 Júbilo Iwata Júbilo Iwata 11:30 Kim cương đỏ Uwawa Màu đỏ urawa
Jornada 25 FC Tokyo FC Tokyo 12:00 Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Jornada 25 Mặt trận Kawasaki. Kawasaki Frontale 12:00 Chi nhánh Kyoto Chi nhánh Kyoto
Jornada 25 Yokohama F. M. Yokohama F. Marinos 12:00 Shonan Bellmare Shonan Bellmare
Jornada 31 Iwate Grulla M. Iwate Gulla Morioka 11:00 Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Jornada 31 Mito Hollyhock Mito Hollyhock 11:00 Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Jornada 31 Yokohama FC Yokohama FC 11:00 Thespakutsu Gunma Thespaku. Gunma
Jornada 31 Ventforet kofu Ventforet kofu 11:00 Roasso Kumototo Roasso Kumototo
Jornada 31 Vegalta Sendai Vegalta Sendai 12:00 Omiya Ardija Omiya Ardija
Jornada 31 Monte. Yamagata Tháng Yamagata 12:00 Zweiigen Kanazawa Zweig. Kanazawa
Jornada 31 Fagiano okayama Fagiano okayama 12:00 Renofa Yamaguchi Reno. Yamaguchi
Jornada 31 V-V. Nagasaki V-Venen Nagasaki 12:00 FC Ryukyu FC Ryukyu
Jornada 20 một. Cl. Numazu Azul Claro Numazu 09:00 Fujieda Myfc Fujieda Myfc
Jornada 20 SC Sagamihara SC Sagamihara 11:00 Fukushima United Fukushima UTD.
Jornada 20 Kamatam. Sanuki Kakatamare Sanuki 11:00 TEGEVAJARO MIYAZAKI TEG. Miyazaki
Jornada 20 Vanr. Hachinohe Vanraure Hachinohe 12:00 Iwaki fc Iwaki fc
Jornada 16 Vestri Vestri ísafj?rdur 16:00 Fylkir Reykjavík Fylkir
Jornada 24 Metropolitanos Metropolitans FC 01:15 Học sinh de Mérida Estudiantes
Jornada 24 DEP. La Guairra Deportvot La Guairra 23:00 Caracas FC Caracas FC
Jornada 25 Nam Melbourne Nam Melbourne FC 09:45 Thành phố Dandenong sc Thành phố Dandenong
Jornada 25 Thành phố Hume FC Thành phố Hume FC 11:00 Dandenong Thunder Sc Dand. sấm sét
Jornada 17 DNEPR Mogilev DNEPR Mogilev 00:00 Shakhtjor Soligorsk Soligorsk
Jornada 17 Slavia Slavia Mozyr 00:00 FK Gemel Gomel
Jornada 17 FK MINSK FK MINSK 00:00 FK Vitebsk Vitebsk
Jornada 17 Isloch Vùng Isloch Minsk 00:00 Động lực học Động lực học
Jornada 22 Jonava FK Jonava 16:00 Fk kaauno zalgiris Kauno Zalgiris
Jornada 22 PANEVEZYS FK Panevezys 18:00 Sisiaulaii fa Fa Siauaii
Jornada 24 NY Red Bulls II New York Red Bulls II 01:00 Pin Charleston Charleston
Jornada 24 Chuyển đổi FC Colorado Springs Switchbacks FC 03:00 El paso đầu máy fc El Paso
Jornada 24 Quận Cam Quận Cam SC 04:00 Phoenix tăng FC Phượng hoàng đang lên
Jornada 27 Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai 11:00 Daegu FC Daegu FC
Jornada 27 Incheon Utd. Incheon United 12:30 Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai
Jornada 20 Greenville Greenville Triumph Sc 01:00 Kickers Richmond Richmond
Jornada 20 Tormenta fc Nam Georgia Tormenta FC 01:30 Độc lập Charlotte Charlotte Ind.
Jornada 20 bắc Carolina Bắc Carolina FC 23:00 Thung lũng trung tâm Fuego FC CV Fuego FC
Jornada 32 Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons 11:00 FC Anyang FC Anyang
Jornada 32 Ansan Greeners Ansan Greeners 13:00 Gwangju fc Gwangju fc
Jornada 32 Hội trưởng FC Hội trưởng FC 1995 13:00 Seoul E-đất Seoul E-đất
Jornada 3 ALLOA thể thao Alloa Athletic FC 16:00 Thành phố Edinburgh FC FC Edinburgh
Jornada 3 Clyde FC Clyde FC 16:00 Kelty Hearts fc Trái tim kelty
Jornada 3 Dunfermline A. Dunfermline Athletic FC 16:00 Montrose FC Montrose
Jornada 3 Falkirk FC Falkirk FC 16:00 Peterhead fc Peterhead fc
Jornada 3 Nữ hoàng o. t. S. Nữ hoàng của South FC 16:00 Airdrieonians fc Airdrieonians
Jornada 1 Cardiff gặp nhau Đại học Cardiff Metropolitan 15:30 Connah's Quay Nomads FC Connah's Quay
Jornada 1 Haverfordwest Hạt Haverfordwest 15:30 Thị trấn Caernarfon Caernarfon
Jornada 1 Thị trấn mới Newtown AFC 15:30 Các vị thánh mới fc Các Thánh mới
Jornada 1 Pontypridd Pontypridd United 18:45 Thị trấn Flint United Thị trấn Flint
Jornada 3 Cardiff thành phố Cardiff 13:30 Thành phố Birmingham Birmingham
Jornada 3 Blackpool Blackpool FC 16:00 Thành phố Swansea Thành phố Swansea
Jornada 3 Huddersfield Thị trấn Huddersfield 16:00 Thành phố Stoke Thành phố Stoke
Jornada 3 Thành phố Hull Thành phố Hull 16:00 Thành phố Norwich Norwich
Jornada 3 Luton Thị trấn Luton 16:00 Preston North End Preston ne
Jornada 3 Millwall Millwall FC 16:00 Thành phố Coventry Thành phố Coventry
Jornada 3 Rotherham Rotherham United 16:00 Đọc FC Đọc
Jornada 3 Sunderland Sunderland AFC 16:00 Nhân viên kiểm lâm QPR
Jornada 3 Tóc giả Wigan thể thao 16:00 Thành phố Bristol Thành phố Bristol
Jornada 4 Nhanh chóng wien ii SK Rapid Viena II 20:00 Sku Amstetten Sku Amstetten
Jornada 3 Albion Rovers Albion Rovers FC 16:00 Đông Fife FC Đông Fife
Jornada 3 Dumbarton FC Dumbarton FC 16:00 Annan Athletic FC Annan Athletic FC
Jornada 3 Forfar Athletic Athletic FC 16:00 Thành phố Elgin FC Thành phố Elgin
Jornada 3 Stirling Albion Stirling Albion FC 16:00 Stenhousemuir FC Stenhousemuir
Jornada 3 Stranraer Stranraer FC 16:00 Bonnyrigg Rose Athletic FC Bonnyrigg
Jornada 6 Libertad Câu lạc bộ Libertad Asunción 22:30 Club Sol de América Sol de América
Jornada 23 Quân đoàn TJK Tallinn JK Legion 13:30 Kalju fc Kalju fc
Jornada 23 Hệ thực vật FC FC Flora Tallinn 16:00 JK Trans Narva JK Trans Narva
Jornada 23 Kalev Kalev Tallinn 18:15 JALGPALLIKOOL TAMMEKA JK Tammeka
Jornada 7 Ca mannucci Carlos A. Mannucci 20:15 Đại học San Martín U. San Martín
Jornada 7 Ayacucho FC Ayacucho FC 22:30 Asociación Deportiva Tarma Quảng cáo Parma
Jornada 1 Ayutthaya Utd. Ayutthaya United 12:30 Kasetsart FC Kasetsart FC
Jornada 1 Chainat FC Chainat Hornbill FC 13:00 Krabi fc Krabi fc
Jornada 1 Rayong FC Rayong FC 13:30 Trat fc Trat fc
Jornada 1 Rajpracha FC Rajpracha FC 14:00 Phrae United Phrae Utd.
Jornada 1 Lampang FC Lampang FC 13:00 Nongbua pitchaya fc Nongbua FC
Jornada 1 Ratchaburi fc Ratchaburi fc 13:30 SCG Muangthong United Muangthong Utd.
Jornada 1 SWAT CAT Nakhonratchasima Mazda FC 14:00 Buriram United Buriram Utd.
Jornada 16 Thành phố PJ FC PETALING JAYA CITY FC 15:00 Negeri Sembilan FA N. Sembilan FC
Jornada 16 Terengganu FC Terengganu FC 15:00 Selangor United FC Sarawak United
Jornada 16 Melaka Melaka United FC 15:00 Sri Pahang FC Pahang
Jornada 20 Sư tử non Garena Young Lions 11:30 Thủy thủ thành phố sư tử Các thủy thủ LC
Jornada 20 Tanjong Pagar Tanjong Pagar United 11:30 Tampines Rovers Tampines Rovers
Jornada 4
B. Dortmund II Borussia Dortmund II - Rot-Weiss Essen RW Essen
Jornada 4
FC Ingolstadt FC Ingolstadt 04 14:00 1.fc Saarbrücken Saarbrücken
Jornada 4
SV Elversberg SV 07 Elversberg 14:00 FSV Zwickau FSV Zwickau
Jornada 4
Viktoria K?ln FC Viktoria K?ln 14:00 SG Dynamo Dresden Động lực học
Jornada 4
Sc verl Sc verl 14:00 TSV 1860 München 1860 München
Jornada 4
SPVGG Bayreuth SPVGG Bayreuth 14:00 Vfl Osnabrück Vfl Osnabrück
Jornada 4
Cánh tay. Bielefeld Arminia Bielefeld 13:00 Hamburger SV Hamburgo
Jornada 4
Holstein Kiel Holstein Kiel 13:00 Eintracht Braunschweig E. Braunschweig
Jornada 4
Karlsruher sc Karlsruher sc 13:00 SV Sandhausen SV Sandhausen
Jornada 4
Darmstadt 98 SV Darmstadt 98 20:30 FC Hansa Rostock Hansa Rostock
Jornada 3 Bristol Rovers Bristol Rovers 13:30 Oxford United Oxford United
Jornada 3 Accrington St. Accrington Stanley 16:00 Burton Albion Burton Albion
Jornada 3 Cambridge UTD. Cambridge United 16:00 Thành phố Exeter Thành phố Exeter
Jornada 3 Cheltenham Thị trấn Cheltenham 16:00 FC Portsmouth FC Portsmouth
Jornada 3 Derby Derby county 16:00 FC Barnsley Barnsley FC
Jornada 3 Ipswich Thị trấn Ipswich 16:00 Milton Keynes Dons MK Dons
Jornada 3 Thành phố Lincoln Thành phố Lincoln 16:00 Rừng xanh Rừng xanh
Jornada 3 FC Morecambe FC Morecambe 16:00 Thị trấn Fleetwood Fleetwood
Jornada 3 Plymouth Argyle Plymouth Argyle 16:00 Peterborough United Peterborough
Jornada 3 Cảng Vale Cảng Vale FC 16:00 Bolton Wanderers Bolton
Jornada 3 Sheff Wed Thứ tư của Sheffield 16:00 Charlton Athletic Charlton
Jornada 3 Cây đũa phép Wycombe. Wycombe Wanderers 16:00 Thị trấn Shrewsbury Shrewsbury
Jornada 3 AFC Wimbledon AFC Wimbledon 16:00 Doncaster Rovers Doncaster ROV.
Jornada 3 Bradford Thành phố Bradford 16:00 Quận Newport Quận Newport
Jornada 3 Carlisle United Carlisle United 16:00 Thị trấn Swindon Thị trấn Swindon
Jornada 3 Thị trấn Harrogate Thị trấn Harrogate 16:00 Thị trấn Crawley Thị trấn Crawley
Jornada 3 Leyton Phương Đông Leyton Phương Đông 16:00 Thị trấn Mansfield Thị trấn Mansfield
Jornada 3 Northampton Thị trấn Northampton 16:00 Hartlepool United Hartlepool UTD.
Jornada 3 AFC Rochdale AFC Rochdale 16:00 Thị trấn Grimsby Thị trấn Grimsby
Jornada 3 Salford Thành phố Salford 16:00 Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Jornada 3 Stockport Hạt Stockport 16:00 Colchester United Colchester Utd.
Jornada 3 Sutton Utd Sutton United 16:00 AFC Barrow Barrow
Jornada 3 Tran 4.0.3 Rovers Tran 4.0.3 Rovers 16:00 FC Gillingham Gillingham FC
Jornada 3 FC Walsall FC Walsall 16:00 FC Stevenage Stevenage
Jornada 2 Gỗ Boreham Boreham Wood FC 16:00 Quận Notts Quận Notts
Jornada 2 Bromley Bromley FC 16:00 Altrincham FC Altrincham
Jornada 2 FC Chesterfield FC Chesterfield 16:00 Thị trấn Alderhot Alderhot
Jornada 2 Eastleigh Eastleigh FC 16:00 FC Wealdstone Weadstone
Jornada 2 Thị trấn Halifax Thị trấn FC Halifax 16:00 Torquay United Torquay
Jornada 2 Gateshead FC Gateshead 16:00 FC Barnet Barnet
Jornada 2 Maidenhead Utd. Maidenhead United 16:00 Scunthorpe United Scunhorpe Utd.
Jornada 2 Maidstone Maidstone United 16:00 Thành phố York Thành phố York
Jornada 2 Solihull Moors Solihull Moors 16:00 Southend United Southend United
Jornada 2 Woking Woking FC 16:00 FC Dagenham & Redbridge FC DAG & RED
Jornada 2 Thị trấn Yeovil Thị trấn Yeovil 16:00 AFC WREXHAM Wrexham
Jornada 2 Oldham Athletic Oldham Athletic 18:20 Dorking Wanderers Làm việc
Jornada 1 Ballyasa Ballymena United 16:00 Glenavon FC Glenavon
Jornada 1 Rangers Carrick Rangers Carrick 16:00 Thành phố Newry AFC Thành phố Newry
Jornada 1 Coleraine Coleraine FC 16:00 Cliftonville FC Cliftonville
Jornada 1 Thập tự quân Thập tự quân FC 16:00 Dungannon Swifts Dungannon
Jornada 1 Palermo Palermo FC 15:00 AC Perugia Calcio Perugia
Jornada 1 Cittadella Như Cittadella 20:45 AC PISA 1909 Pisa
Jornada 1 Como Como 1907 20:45 Cagliari Calcio Cagliari
Jornada 22 Coquimbo Coquimbo Unido 02:30 CD Cobresal Cobresal
Jornada 22 Audax Italiano Audax Italiano 19:15 CD Everton Everton
Jornada 22 Curicó Unido CDP Curicó Unido 21:45 Câu lạc bộ Đại học de Chile U. de Chile
Jornada 3 Guingamp Ea guingamp 15:00 Paris FC Paris FC
Jornada 3 FC Annecy FC Annecy 19:00 Stade Laval Stade lavallois
Jornada 3 SC Bastia SC Bastia 19:00 GRENOBLE FOE 38 Grenoble
Jornada 3 Dijon Dijon FCO 19:00 SM Caen SM Caen
Jornada 3 Ac le havre Ac le havre 19:00 PAU FC PAU FC
Jornada 3 FC Metz FC Metz 19:00 FC Valenciennes Valenciennes FC
Jornada 3 N?mes Olympique N?mes Olympique 19:00 Rodez AF Rodez AF
Jornada 3 FC Sochaux FC Sochaux-Montbéliard 19:00 Amiens sc Amiens sc
Jornada 3 G. Burdeos FC Girondins de Burdeos 19:00 Chamois Niintis FC Chamois Niort
Jornada 5 Veles Moscú Veles Moscú 13:00 Fk ufa UFA
Jornada 5 Volga Uljanovsk Volga Uljanovsk 16:00 Kamaz Nabezhnye Chelny Kamaz
Jornada 5 Shinnik Shinnik Yaroslavl 18:00 Gia đình Moskau Rodina Moscow
Jornada 2 SC Covillà SC Covillà 12:00 CD Feirense Cowlings
Jornada 2 Torreense SC Uni?o Torreense 16:30 CD Nacional Nacional
Jornada 2 CF Estrela Cf estrela amadora buồn 16:30 Sc Farense Farense
Jornada 2 Casa Pia CASA PIA AC 19:00 Benfica Lissabon Benfica
Jornada 2
CP thể thao CP thể thao 21:30 Rio Ave FC Rio Ave FC
Jornada 3 Ayr United Ayr United FC 16:00 Hamilton Học thuật FC Hamilton Acad.
Jornada 3 Invernity Cal. Inverness Caledonia Thistle FC 16:00 Cove Rangers FC Cove Rangers FC
Jornada 3 Công viên Nữ hoàng Công viên Nữ hoàng FC 16:00 Partick Thistle FC Partick Thistle
Jornada 3 Raith Rovers Raith Rovers FC 16:00 Greenock Morton FC Morton
Jornada 1 Manisa fk Manisa fk 16:00 Boluspor Boluspor
Jornada 1 C. Rizespor Caykur Rizespor 18:15 Ankara Keci?ngücü A. Keci?ngücü
Jornada 1
Genclerbirligi Genclerbirligi Ankara 20:45 Altinord FK Altinordu
Jornada 1 Eyüpspor Eyüpspor 20:45 Denizlispor Denizlispor
Jornada 5 Stade-Lausanne FC Stade-Lausanne-Lies 18:00 FC Schaffhausen FC Schaffhausen
Jornada 3 TRINEC FK Trinec 10:15 FK Dukla Prag Dukla Praga
Jornada 3 Slavia Praga b En slavia praga b 10:15 AC Sparta Prag B Sparta Praha b
Jornada 3 MFK VYS MFK VYS 10:15 FC Mas Taborsko Silon Taborsko
Jornada 3 Chrudim MFK Chrudim 10:15 FC Vysocina Jihlava FC Vysocina
Jornada 3 Vlasim FC Sellier & Bellot I Hlass 17:00 SK Lisen SK Lisen
Jornada 4 FC Helsingor FC Helsingor 13:00 Hvidovre nếu Hvidovre
Jornada 4 Nyk?bing FC Nyk?bing FC 15:00 Vendesysel ff Vendesysel ff
Jornada 18 Sarpsborg 08 Sarpsborg 08 ff 1: 4 Fk bod?/glimt Bod?/Glimt
Jornada 18 Ealesund Aalesunds fk 16:00 FK Haugesund Sức khỏe cỏ khô
Jornada 15 Thành phố NJ Thành phố Nam Kinh 10:00 Tứ Xuyên Jiiuia Sc Jiuniu
Jornada 15 GX PG Haliao Quảng Tây Pingguo Haliao 10:00 Shaanxi Chang'an thể thao SX Chang'an tại.
Jornada 15 XJ T. Leopard Tân Cương Tianshan Leopard 10:00 Jiangxi LiansKeng JX song phương
Jornada 15 BJ nó Bắc Kinh nó 13:30 Tô Châu Dongwu SZ Dongwu
Jornada 16 FK GJOVIK-LYN FK GJOVIK-LYN 13:00 Brattvag IL Brattvag IL
Jornada 16 Baerum SK Baerum SK 16:00 Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa
Jornada 16 Alta nếu Alta nếu 17:00 Asker Photoball Người hỏi
Jornada 12 Hn S. Longmen Henan Songshan Longmen 13:00 Meizhou Hakka MZ Hakka
Jornada 12 Thành phố GZ Thành phố Quảng Châu 13:30 Vũ Hán FC WH YANGTZE
Jornada 16 Sotra Sk Sotra Sk 15:00 Vard Haugesund Vard
Jornada 16 Ullern nếu Ullern nếu 15:00 Staal J?rpeland IL J?rpeland
Jornada 16 Photoball Arendal Photoball Arendal 16:00 FK ?rn Horten FK ?rn Horten
Jornada 16 Moss fk Moss fk 16:00 Notodden fk Notodden
Jornada 16 Tỷ lệ cược BK II Tỷ lệ cược BK II 16:00 Kvik Halden Kvik Halden
Jornada 19 Dalkurd Dalkudd ff 15:00 ?rgryte là ?rgryte
Jornada 19 J-S?dra nếu J?nk?pings S?dra nếu 15:00 Halmstads Bk Halmstads Bk
Jornada 18 Helsingborg Helsingborgs nếu 17:30 IK Sirius Sirius
Jornada 1 Arsenal U18 FC Arsenal U18 12:00 FC Chelsea U18 Chelsea U18
Jornada 1 Brighton U18 Brighton & Hove Albion U18 12:00 FC Fulham U18 Fulham U18
Jornada 1 Cung điện U18 Crystal Palace U18 12:00 West Ham United U18 West Ham U18
Jornada 1 Tây Brom U18 West Bromwich Albion U18 12:00 Thành phố Norwich U18 Norwich U18
Jornada 1 Leicester U18 Leicester City U18 12:30 Tottenham Hotspur U18 Tottenham U18
Jornada 1 Blackburn U18 Blackburn Rovers U18 13:00 Wolverhampton Wanderers U18 Sói U18
Jornada 1 Nottingham U18 Rừng Nottingham U18 13:00 FC Everton U18 Everton U18
Jornada 1 Stoke U18 Thành phố Stoke U18 13:00 Leeds United U18 Leeds U18
Jornada 1 Liverpool U18 FC Liverpool U18 13:30 FC Middlesbrough U18 Boro U18
Jornada 1 Sunderland U18 AFC Sunderland U18 13:30 Quận Derby U18 Derby U18
Jornada 1 Southampton U18 FC Southampton U18 14:00 Aston Villa U18 Aston Villa U18
Jornada 18 Kỵ binh FC Kỵ binh FC 03:00 Rèn fc Rèn fc
Jornada 18 HFX Wanderers HFX Wanderers FC 20:00 Valor FC Valor FC
Jornada 18 Pacific FC Pacific FC 23:00 Atlético Ottawa Atl. Ottawa
Jornada 2
Năng lượng Cottbus FC Energie Cottbus 13:00 FSV 63 Luckenwalde FSV Luckenwalde
Jornada 2 Hóa học Leipzig BSG Chemie Leipzig 13:00 VSG Altglienicke Altglienicke
Jornada 3 Hamburgo ii Hamburgo ii 13:00 SSV Jeddeloh II SSV Jeddeloh II
Jornada 3 Kickers Emden Kickers Emden 14:00 TSV Havelse TSV Havelse
Jornada 3 Holst. Kiel II Holstein Kiel II 14:00 FC Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05
Jornada 3 Drochtersen/a. SV Drochtersen/Assel 17:00 Eintracht Norderstedt E. Norderstedt
Jornada 6
Không đúng lúc Spvgg unterhaching 14:00 FC Bayern Munich II FC Bayern II
Jornada 6 DJK Vilzing DJK Vilzing 14:00 TSV Aubstadt TSV Aubstadt
Jornada 6 Türkgücü Münch. Türkgücü Munich 14:00 Kickers Würzburger Wurzb. Kickers
Jornada 6 Schweinfurt 05 1.fc Schweinfurt 05 14:00 SV Wacker Burghausen W. Burghausen
Jornada 6 Vfb Eichst?tt Vfb Eichst?tt 17:00 1.fc Nieders ii Nurernberg ii
Jornada 2 SSV ULM 1846 SSV ULM 1846 14:00 Bahlinger sc Bahlinger sc
Jornada 2 FCA Walldorf FC-Astoria Walldorf 14:00 Wormatia Wormatia Wormatia giun
Jornada 2 TSG Balingen TSG Balingen 14:00 SGV Freiberg SGV Freiberg
Jornada 2
VFR Aalen VFR Aalen 14:00 SG Barockstadt Fulda-Lehnerz Thành phố SG Baroque
Jornada 2 TSV Steinbach TSV Steinbach Haiger 14:00 1.FSV Mainz 05 ii FSV Mainz 05 II
Jornada 5 Santa Lucía C. Santa Lucía Cotzumalguapa FC 21:00 Comunicaciones fc Comunicacions
Jornada 5 Thành phố CSD Thành phố CSD 23:00 CD Malacateco Malacateco
Jornada 6 Herediano CS Herediano 04:00 Thể thao San José Thể thao fc
Jornada 6 Mushuc runa sc Mushuc runa sc 02:00 Orense sc Định hướng
Jornada 6 Độc lập Độc lập Del Valle 22:00 Gualaceo SC Gualaceo SC
Jornada 12 BINH DUONG FC Trở thành Binh Duong FC 11:00 Sai gon fc Sai gon fc
Jornada 12 Nam Dinh FC Nam Dinh FC 13:00 Bài hát Lam Ye An FC SLNA fc
Jornada 3 Pyunik Yerevan FC Pyunik Yerevan 16:00 FC Shirak Gyumri Shirak Gyumri
Jornada 3 FC Urartu FC Urartu Yerevan 18:30 FC Van FC Van
Jornada 18 FC Stockholm FC Stockholm 13:00 Sollenuna fk Sollenuna fk
Jornada 18 Lunds Bk Lunds Bk 13:00 Tv?ker nếu Tv?ker nếu
Jornada 18 Lindome gif Lindome gif 16:00 Atvidabergs FF Atvidaberg
Jornada 18 Oskarshamn Oskarshamns Aik 16:00 Torns nếu Torns nếu
Jornada 18 V?nersborgs nếu V?nersborgs nếu 16:00 ?ngelholms ff ?ngelholm
Jornada 4
Thuyết phục Liên kết Persib 11:00 PSIS Semarang Psis
Jornada 4
PSS SLEMAN PSS SLEMAN 13:15 PS Barito Turf Barito Putera
Jornada 4
Bali United Bali United FC 15:30 Arema fc Arema fc
Jornada 3 Milsami Fc milsami orhei 00:00 FC Petrocub Petrocub
Jornada 3 Dacia B. Dacia Buiucani 17:00 Fk sf?ntul gheorghe suruceni Sfintul Gheor.
Jornada 3 Zimbru Chisinau FC Zimbru Chisinau 19:00 Fc băl?i Fc băl?i
Jornada 1 Zob Ahan Zob Ahan Esfahan 18:00 Persepolis FC Persepolis
Jornada 1 Ngu ngốc Foolad fc 19:00 Sanat naft fc Sanat naft
Jornada 1 Gol Gohar Gol gohar sirjan fc 19:00 Máy kéo FC Máy kéo
Jornada 3 Mặt trời lặn Mamelodi Sundowns FC 15:00 Chánh Kaizer Chánh Kaizer
Jornada 3 Marumo Marumo Gallants FC 15:00 Lamontville mũi tên vàng Mũi tên vàng
Jornada 3 Vịnh Richards Vịnh Richards FC 17:30 Sekhukhune United FC Sekhukhune
Jornada 3 Amazulu fc Amazulu fc 20:00 Cape Town City FC Thành phố Cape Town