Quý giá ở đây - 21: 50: 2
Jornada 1
Eitracht Erincett Frankfurt 1: 6 FC Bayern Münchenn Bayern Munich
Ruunal U17 Ruunal U17 1: 1 Tschechien U17 TRẢ LỜI. Checa U17
Jornada Brusque-sc Câu lạc bộ Fusbol Brusque (SC) 1: 1 Samppaio corrêa fc (MA) Samppaio Corrêa
Jornada CRB Câu lạc bộ Brazil (AL) 1: 1 Aa pontante preta preta Pretación preta preta ponting
1a ronda Tây Ban Nha thực sự CD thật 3: 1 Estelí FC Estelí FC
1a ronda Thành phố CSD Thành phố CSD 5: 0 Atlétice Vega Real ATL. Vega Reaga
Jornada 1
Crystal Palace Crystal Palace 0: 2 FC Arsenal Arsenal Arsenal
Jornada 1
Lyon Olympique của Lyon 2: 1 Truy cập AC Truy cập AC
Jornada 5 KS Samana II Krylya Sovetov Samarit 2: 3 Zenit St .. Petersburg ii Zenit II
Jornada 5 Pari nn ii FK Prizny Novgorod II 1: 0 Torpedo Moskau II Torpedo ii
Jornada 5 Sttrogino ii Sttrogino Moskau II 4: 0 Master-Sarm Egorjevsk Master-Sartin
Jornada 5 Spartak II Spartak của Moscukú II 4: 0 Uural Ekaterinburg II Ural ii
Jornada 5 CSKA Moscú II CSKA Moscú II 2: 1 FK Nenburg II Orenburg ii
Jornada 5 Fk sochi ii Fk sochi ii 2: 1 Lokomotiv Moskau II Loko Moskva II
Jornada 5 Học viện Kuban Kuban Học viện Kuban 3: 0 Fk Khimki ii Khimki ii
Jornada 5 Akhmat ii Akhmat Grozny II 4: 1 Chertanovo Moskau II Chertanovo II
Jornada 5 Rostov II FK Rostov II 3: 0 Dinamo Moskau II Dinamo M II
Jornada 5 Krasnodar ii FK Karranodar II 0: 0 Fakel Vonenez II Fakel ii
Jornada 4 u cluj Đại học FC Cluj 0: 1 Pluvery xăng Xăng
Cuartos
Điền kinh-pr Câu lạc bộ Thể thao Paranaise 0: 0 Sinh viên câu lạc bộ của bạc Sinh viên
Jornada 1 Heeerenveen SC Heerenveen 0: 0 Sparta Rotredam Sparta r.
Jornada 1 TÔI' TÔI' 0: 2 Trabzonspor Trabzonspor
Jornada 3
Câu lạc bộ Brujas Câu lạc bộ Brujas KV 1: 1 SV Zulte Waregem Zulte Waregem
Jornada 4 ; ; 1: 0 Sừng AC Sừng AC
Jornada 4 Lyngby BK Lyngby BK 3: 3 FC Midtttylland Midtttylleld
Jornada 5 Vozdovac FK Vozdovac 1: 0 FK Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki
Jornada 4 NK Vazardin NK Vazardin 1: 1 JW.org Ench Dinamo Zagreb Phương tiện của Dinamo Zagreb
Jornada BK-46 Bolllubben-4 6: 0 F F
Jornada Kirrow FC Kirk contummipymimimi 2: 0 Mignakla ifk II Grifk ii
Jornada SixyP?xyt SixyP?xyt 5: 1 Accesor nếu ii Accesor nếu ii
Jornada EBK Sbands Bolklubbb 3: 0 Vợ chồng FC Vợ chồng FC
Jornada 14 Keuruly Keuununununth 1: 4 Kuopion anh Kuopion anh
Jornada 14 SC Riverball SC Riverball 1: 3 Lehmon Parlow-7 Lehpa
Jornada 14 Gỗ savon Gỗ savon 1: 8 Pallo-cerho Pallo-cerho
Jornada 14 Kings sc Kings sc 1: 0 Hạt Jyv?skyl?n JPS
Jornada Rups Riihim?en plloseura 1: 2 Helsingin palloseura HPS
Jornada J?ps ii J?venp?n plloaseura ii 0: 1 Tikkurian Palloseura Lời khuyên
Jornada FC Kontu FC Kontu 1: 1 Malminmins plloseura nghị sĩ
Jornada Puctolan Puktolan Urheilijat 3: 2 Puntingyl?n Valtti Baltti
Jornada FC Pohu FC POH Jois-Haagne Urhehijat 2: 4 Malmin Ponnistajat Malnistajat Ponnistajat
Jornada 14 PPJ Helsinkiki PPJ Helsinkiki 0: 3 FC Repas Lahti Repas lahti
Ngày 17 Kapot Kaarinan Pojat Pojat 2: 3 Galone plloailijat Salpa
Jornada 4 Ngôi sao Mielec Ngôi sao Mielec 2: 0 Cracovia Cracovia
Jornada 4
Legia Varsovia Legia de Varsovia 2: 0 Piast gliwice Piast gliwice
Jornada 5 Spartak Varna Spartak Varna 0: 1 Hebar Pazardzhik Hebar p.
Jornada 4 Tabor Shena NK Tabor Sezana 1: 0 NK Celje NK Celje
Jornada 2 Vasas FC Vasas FC 2: 2 Paksi FC Paksi FC
Jornada 4 Như trencin Như trencin 3: 1 Zemplin Michalovce Michalovce
Jornada 5 Tôi đã được Fürth SG Quelle Fürth 0: 0 FSV Stadeln FSV Stadeln
Jornada 5 FSV erline-b. FSV Erlangen-Bruck 3: 2 Spvgg jahn forchheim Jahn Forch
Jornada 5 Selgenporte SV Seligenporten 1: 1 1.fc Herzogenaurach 1.fc h'aurach
Jornada 5 BSC Saas Bayreuth BSC Saas Bayreuth 1: 1 SV Memmelsdorf SV Memmelsdorf
Jornada 5 SC 04 Schwabach SC 04 Schwabach 4: 1 Kickers Selb Kickers Selb
Jornada 1 SSC Wei?enfels SSC Wei?enfels 7: 0 SV Blau-Wei? Farnst?dt BW Farnstepdt
Jornada 1 SC Bernburg SC Bernburg 1: 1 FSV Barleben 1911 FSV Barleben
Jornada 1 Tangermünde FSV Saxonia Tangermünde 0: 5 1.fc Lok Stendal Đăng nhập độc lập
Jornada 1 Magdeburg ii 1.fc Magdeburg II 3: 1 VFB 1906 Sangerhausen Sangerhausen
1a ronda Markranst?dt SSV Markranst?dt 3: 1 FC Blau-Wei? Leipzig BW Leipzig
Jornada 5 Thánh John Baptist. Hauzenberg FC Sturm Hauzenberg 2: 1 TSV Arch TSV Arch
Jornada 5 F. Regensburg SV Fortuna Regensburg 1: 1 TSV seebach TSV seebach
Jornada 5 TSV Kareth TSV Kareth-Lappersdorf 2: 0 SPVGG PFREIMD SPVGG PFREIMD
Jornada 5 K?tzing xấu 1.fc K?tzing xấu 2: 0 VFB Straubing VFB Straubing
Jornada 5 Tegernheim FC Tegernheim 1: 4 SV Neukirchen b. Máu thánh SV Neukikikin
Jornada 1 Vfl oythe Vfl oythe 0: 4 SV Holthausen/Bee Holthauusen/b.
Jornada 1 Wilhelmshaven SV Wilhelmshaven 3: 3 Hansa Friesoythe H. Friesoythethe
Jornada 1 WILATEHAUSEN VFL Wildeshausen 1: 1 Firrel xanh và trắng GW Firrel
Jornada 1 SC Hofstetten SC Hofstetten 0: 1 FC Waldkirch FC Waldkirch
Jornada 1 SSV K?storf SSV K?storf 1922 3: 0 Vfl Wahrenholz Vfl Wahrenholz
Jornada 1 TSG Tübingen TSG Tübingen 4: 0 VFL Pfullingen VFL Pfullingen
Jornada 1 FV biberach FV Biberach/Ri? 1: 0 Sportfreunde Dorfmerkingen Dorfmerkingen
Jornada 1 Nieders. D?hren Hạ Sachsen D?hren 1: 1 TSV Kr?henwinkel/Kaltenweide Kr?henwinkel
Jornada 1 1.FC Wunstorf 1.FC Wunstorf 2: 1 SV Brigitta-Elwerath Steimbke SV là Steimmbke
Jornada 1 Malchower SV Malchower SV 90 2: 2 FSV Bentwisch FSV Bentwisch
Jornada 1 Hagen/Uthledede FC Hagen/Uthledede 1: 2 SV Blau-Wei? Born Series BW Bornreaihe
Jornada 5 TSV Brunnthal TSV Brunnthal 2: 2 FC Sportfreunde Schwaig FC Schwaig
Jornada 5 TSV ampfing TSV ampfing 1: 1 ASV Dachau ASV Dachau
Jornada 5 Kirchheimer Sc Kirchheimer Sc 4: 0 TSV Grünwald TSV Grünwald
1a ronda C. Wiemelhausen Concordia Wiemelhausen 0: 2 Yeg Hassel Yeg Hassel
Jornada Sarmiento (R) Câu lạc bộ Alético Sarmiento (Assentencia) 2: 1 Juventud Antoniana Juventud Antoniana
Jornada Atlass Atlas Guadalajara 3: 1 Querétaro fc Querétaro fc
Fase de Grupos Univ. Beni Đại học Del Beni 2: 3 Alianza F.C. Alianza FC
Fase de Grupos 3 de Feburro 3 de Febrero FC 0: 2 Thành phố Mamoré thực sự Gran Mamoréé
Jornada 6 Độc lập. Medellín Medellín độc lập 1: 1 CD la Equidad Seguros SA Cd La Baility
Jornada 5 Leones FC Leones FC 1: 1 San Andrés thực sự Santainnder thực sự
Jornada 5 Bogotá fc Bogotá fc 2: 1 Cúcuta Deportivo Cúcuta dep.
Jornada Luôn luôn sẵn sàng Câu lạc bộ luôn sẵn sàng 4: 0 Câu lạc bộ Real Santa Cruz Santa Cruz thật
Jornada Reynir s Reynir Sandgerd 1: 0 Umf njardvik Njardvík
Jornada Afturreding Umf afturreding 0: 1 HK Kópavogs HK Kópavogs
Jornada Kórdrengrengir Kórdrengrengir 0: 0 Fj?lnir Reykjavík Fj?lnir
Jornada KV Vesturbaejar KV Vesturbaejar 2: 1 Íf gróta GRÓtta
Jornada fylkires Fylkir Reykjavík 5: 2 Umf grindavík Grindavík
Jornada 6 Morelias Câu lạc bộ Atlético Morelia 1: 0 Ormentamos de la uat Đúng
Jornada Hiệp sĩ Hiệp sĩ Melbourne 2: 0 Green Gully Cavaliers Green gully sc
Jornada St Albans St Albans Saints SC 1: 1 Lions Đông sc Sư tử phương Đông
Jornada Monags sc Monags sc 0: 1 Học viện Puerto Cabello Puerto Cabello
Jornada Zamora FC Zamora FC 2: 0 Deportvot Táchira Táchira
Jornada 4 Velez Mostar FK Velez Mostar 3: 1 FK Zeljeznicar Sarajevo Zeljeznicar
Jornada Fa siiulaii Fa siiulaii 0: 0 FC Hegelmann Litauen Hegelmann
Jornada 16 Vitebssk FK Vitebsk 0: 3 Energetik-Bgu Minsk Energetik-BGU
Jornada El Maksa Masr El Makasa 1: 2 Ngân hàng el ahly Ngân hàng el ahly
Jornada El Gouna El Gouna FC 1: 4 Zamalek SC Zamalek
Jornada SEONGNAM FC SEONGNAM FC 1: 4 Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
Jornada FC Seoul FC Seoul 0: 2 Jeju United Jeju United
Jornada 2 NK aluminij NK aluminij Kidricevo 0: 0 nd ilirija nd ilirijah
Jornada 2 NK NAFTA NK NAFTA 0: 0 NK Krka NK Krka
Jornada 2 Nk triglav NK Triglav Kranj 1: 2 ND Primorje ND Primorje
Jornada Charlotte Ind. Độc lập Charlotte 0: 0 Chuyển tiếp Madison FC Chuyển tiếp Madisonon
Jornada 3 Violets trẻ Violets trẻ Áo Wien 2: 2 SV Kapfenberg SV Kapfenberg
Jornada 3 Sku Amstetten Sku Amstetten 1: 1 Fc admira wacker m?dling Đô đốc Wacker
Jornada 3 SV Sừng SV Sừng 2: 1 FC Blau-Wei? Linz Blau Weiss Linz
Jornada 3 Vienna đầu tiên FC Vienna đầu tiên FC 1: 1 SKN St. P?lten SKN St. P?lten
Jornada 3 SV lafnitz SV lafnitz 0: 4 Floridsdorfer AC FAC
Jornada 2 Birmingham Thành phố Birmingham 2: 1 Thị trấn Huddersfield Huddersfield
Cuartos FBC Melgar FBC Melgar 0: 0 SC Internacional Porto Alegre Quốc tế
Jornada 5 Dự trữ Celtic Dự trữ FC Celtic 1: 2 Đông Kille FC Đông Killride
1a ronda Cagliria Cagliria 3: 2 AC Pestupaa Calcio PEVITUAA
1a ronda Udinese Udinese 2: 1 Feralpisalò Feralpisalò
1a ronda LECCE Chúng tôi lecce 2: 3 Prórr. như Cittadella Cittadella
1a ronda Samporia UC Samporia 1: 0 Reggina Reggina
Jornada 5 SC Câu lạc bộ thể thao chống lại 1: 2 GUAIRE?A FC GUAIRE?A FC
Jornada 5 Gen. Caballero Câu lạc bộ General Caballero (JLM) 0: 4 Câu lạc bộ bóng đá TACAUL TACAUL FBC
Jornada JK Tammeka Jalgpallikoolo Tammeka 0: 1 FC Flora Tallinn Hệ thực vật FC
Jornada Narva U1 JK trans narva u1 2: 1 FC Tallinna U1 FC Tallinna U1
Bán kết Johor DT Johor Darul Ta'zim 6: 1 Penang FC Penang
Jornada Dudalk fc Dudalk fc 1: 1 Thành phố Derry Thành phố Derry
Jornada Đàn hạc Finn Đàn hạc Finn 3: 0 Drogheda United FC Drogheda United
Jornada Shamrock Rovers Shamrock Rovers Aplazado Đại học College College Dublin Ucd
Jornada Thành phố Cork Cork City FC 6: 1 Atthlone Town Afc Thị trấn Atthlone
Jornada Galway United Galway United FC 2: 2 Wexford FC Wexford FC
Jornada Hiệp ước thống nhất Hiệp ước thống nhất 1: 2 FC Waterford Waterford FC
Jornada Hougang Utd. Hougang United 3: 3 Albirex Niigata (S) Albix N. (S)
Jornada 3
Greuther Fürth SPVGG Greuther Fürth 1: 1 Karlsruker sc Karlsruker sc
Jornada 3
SV Sandhausen SV Sandhausen 1: 0 Fortuna Düsseldorf F. Düsseldorf
Jornada 2
MSV Duisburg MSV Duisburg 2: 2 Rot-Weiss Essen RW Essen
Jornada 14 RFS II FK RFS II 0: 1 Albatroz SC/FS Jelgava FS Jelgavas
Jornada 4 Elyisey Enisey 2 Krasnoyarsk 1: 1 Electron Velikiy Novgorod Electron
Jornada 4 Zenit 2 S-PB Zenit 2 St. Petersburg 1: 1 Dinamo St. Petersburg (Ex Laz Luga) Disterb
Jornada 4 Ngư lôi Torpedo 2 Moskau 0: 0 Khimik Dzerzhinsk Khimik Dzer.
Jornada 4 Gia đình 2 Moscow Gia đình 2 Moscow 0: 3 Peresvet Domodedovo Peresvet
Jornada 4 Salyut Bỉ Salyut Bỉ 2: 1 Kosmos Dolgoprudnyi Kosmos Dolgr.
Jornada 1 UniUea Slobozia AFC UNIREA 04 Tự do 3: 0 Minaur Baia Mare Minaur
Jornada 1 FC den Bosch FC den Bosch 1: 3 FC Eindhoven FC Eindhoven
Jornada 1 FC Dordrecht FC Dordrecht 0: 2 Roda JC Kerkrade Roda JC
Jornada 1 Heracles Almelo Heracles Almelo 4: 0 Ado den Haag Ado den Haag
Jornada 1 NAC Brada NAC Brada 1: 0 Helmond Sport Helmond Sport
Jornada 1 OSS hàng đầu OSS hàng đầu 3: 0 FC Utrecht II Utrecht U2
Jornada 1 VVV-Venlo VVV-Venlo 3: 0 Thành phố Almere FC Thành phố Almere
Jornada 1 Willem ii Willem II Tilburg 1: 1 PSV Eindhoven II PSV U2
Jornada 1 FC Vizela U23 FC Vizela U23 0: 1 SC Braga U23 Braga J2
Jornada 1
Benfica SL Benfica 4: 0 FC arouca Arouca
Jornada 2 Công viên Nữ hoàng Công viên Nữ hoàng FC 2: 3 Ayr United FC Ayr United
Jornada 4 FC Schaffhausen FC Schaffhausen 0: 1 FC Wil 1900 FC Wil 1900
Jornada 4 Neuchâtel xamax Neuchâtel XaMAX FCS 2: 3 Yverdon-Sport FC Thể thao Yverdon
Jornada 4 Fc thun Fc thun 2: 2 FC Aarau FC Aarau
Jornada 2 MFK Karvina MFK Karvina 3: 2 FC Sellier & Bellot Vla?im Vlasim
Jornada 2 FC Vysolacina FC Vysocina Jihlava 1: 1 En sigma olmütz b Olomouc b
Jornada 2 SFC opava Slezsky fc opava 3: 0 FK Dukla Prag Duklak Praga
Jornada 1 SFK vrchovina SFK vrchovina 1: 1 1.fc Slovako b Slovacko b
Jornada 1 Fc nemin Fc nemin 4: 1 Biên giới SK Biên giới SK
Jornada 3 Hvidovre Hvidovre nếu 3: 1 Hiller?d Fodbold Hiller?d f
Jornada 3 FC Helsingor FC Helsingor 3: 2 FC Fredericia FC Fredericia
Jornada BJ nó Bắc Kinh nó 0: 1 Zibo Cuju Zb Cuju
Jornada BJ BSU Bắc Kinh BSU 0: 3 Shaanxi Chang'an thể thao Sx channe'an tại.
Jornada Ln Sy Urban Liên tục Thẩm Dương đô thị 1: 2 Hà Bắc Jingying Zhihai Sjz kungfu
Jornada SZ Dongwu Tô Châu Dongwu 2: 1 Thành phố băng Heilongjiang HLJ ICE CITY
Jornada 11 Sh Shenhua Thượng Hải Shenhua 0: 0 Changchun Yatai CC Yatai
Jornada 11 HB FC HEBEI FC 0: 1 Thành phố tốt hơn CD Rongcheng
Jornada 11 SZ FC Thâm Quyến FC 0: 2 Chiết Giang FC ZJ FC
Jornada 2 VRSAC OFK VRSAC 3: 1 FK Zlatibor Cajetina Zlatibor
Jornada 4 Arka Gdynia Arka Gdynia 1: 1 Sandecja Nowy Sacz Sandecja
Jornada 4 Odra opole Odra opole 0: 1 Wisla Krakau Wisla Cracovia
Jornada 1 Swit szczecin Swit szczecin 6: 0 Polonia Sroda Wielkopolia Polonia Sroda
Jornada 1 Stolema Gniewino 0: 4 Olimpia Grudziadz Olimpia Grudz.
Fase de Grupos Tích lũy Akzhayik Uralsk 2: 2 Kaysar Kyzylord Kaysar
Fase de Grupos FK Turan FK Turan 0: 2 Shakhter Karaganda Shakhter K.
Jornada 14 Fk andijon Fk andijon 2: 1 Gijduvon PFK Gijduvon
Jornada 14 Shurtan Shurtan Guzar 3: 3 Xorazm fk urganch Xorazm Flar
Jornada 1 Norwich U23 Thành phố Norwich U23 3: 2 AFC Sunderland U23 Sunderland U21
Jornada 1 Fulham U21 FC Fulham U21 3: 1 West Ham United U23 West Ham U23
Jornada 1 Aston Villa U21 Aston Villa U21 3: 3 FC Middlesbrough U23 Boro U23
Jornada 1 Derby u21 Quận Derby U21 2: 5 Leeds United U23 Leeds U23
Jornada 1 Everton U21 FC Everton U21 2: 0 Blackburn Rovers U23 Blackburn U23
Jornada 1 FSV Luckenwalde FSV 63 Luckenwalde 1: 1 Red-Wei? erfurt Red-Wei? erfurt
Jornada 1 Lichtenberg 47 SV Lichtenberg 47 2: 1 Germania Halberstadt G. Halberstadt
Jornada 1 Altglienicke VSG Altglienicke 2: 0 FC Energie Cottbus Năng lượng Cottbus
Jornada 3 DSV Leoben DSV Leoben 0: 0 WSC Hertha Wels Hertha Wels
Jornada 3 SC Kalsdorf SC Kalsdorf 2: 4 Tus Bad Gleichenberg Gleichenb xấu.
Jornada 3 Tất cả các ngày của các vị thánh Sv tất cả các ngày của các vị thánh 0: 7 FC Junenson Thượng Áo Người nghiệp dư Thượng Áo
Jornada 3 SV ried ii SV ried ii 4: 0 Sc Weiz Sc Weiz
Jornada 3 Sak Klagenfurt Sak Klagenfurt 2: 2 Liên minh V?cklamarkt V?cklamarkt
Jornada 3 SK Treibach SK Treibach 1: 1 Wolfsberger AC II Wolfsberg II
Jornada 5 SV Heimstetten SV Heimstetten 3: 2 1.fc Schweinfurt 05 Schweinfurt 05
Jornada 3 SC Fortuna Cologne SC Fortuna Cologne 0: 2 SV R?dinghausen SV R?dinghausen
Jornada 3 Düsseldorf ii Fortuna Düsseldorf II 1: 1 Alemannia Aachen Alem. Aachen
Jornada 3
Phổ Münster Phổ Münster 5: 0 1.FC BOCHOLT 1.FC BOCHOLT
Jornada 2 SV Atlas SV Atlas Delmenhorst 2: 1 Holstein Kiel II Holst. Kiel II
Jornada 2
VFB Lzigeck VFB Lzigeck 3: 0 Kickers Emden Kickers Emden
Fase de Grupos Thành phố Auckland Thành phố Auckland FC 5: 0 Hienghene Sport Hienghene Sport
Fase de Grupos Rewa fa Rewa fa 3: 1 Nikoo Sokattack Nikoo Sokattak
Jornada 2 FC Marchfeld FC Marchfeld Danubeauen 1: 1 Đội Wiener Linien TWL Elektra
Jornada 2 Drassburg ASV Dra?burg 0: 1 ASV Siegendorf Village chiến thắng
Jornada 2 Wiener sc Câu lạc bộ thể thao Wiener 2: 1 FCM Trauskirchen Trauskirchen
Jornada 2 Wiener Neustadt 1. Wiener Neust?dter SC 2: 3 SV dải Tước
Jornada 2 Sc neusiedl/see Sc neusiedl/see 3: 3 USV Scheiblingkirchen-Warth Scheiblingkir.
Jornada 2 Kremser sc Kremser sc 4: 6 Sr Donaufeld Sr Donaufeld
Jornada 3 Reichenau SVG Reichenau 1: 2 FC Kitzbühel Kitzbühel
Jornada 3 màu đen SC Schwaz 0: 2 SC IMST Imst
Jornada 3 Kundl Sc Kundl 2: 2 SV Telfs Telfs
Jornada 3 SV W?rgl SV W?rgl 1: 2 WSG Tirol II WSG Tirol II
Jornada 3 Hohenems VFB Hohenems 3: 1 Dornbirner SV Dornbirner SV
Jornada 3 To hơn SV Gr?dig 0: 3 Usk anif Usk anif
Jornada 3 UFC Hallein UFC Hallein 0: 6 Salzburger AK 1914 SAK 1914
Jornada 3 Kuchl SV Kuchl 1: 1 TSV St. Johann Thánh Johann
Jornada 5 SV Schalding SV Schalding-Heining 1: 1 Fc ingolstadt 04 ii Ingolstadt II
Jornada 5 FC Deisenhofen FC Deisenhofen 1: 0 SV erlbach SV erlbach
Jornada 5 1860 Rosenheim TSV 1860 Rosenheim 1: 3 TSV Landsberg TSV Landsberg
Jornada 1 SV Oberachern SV Oberachern 3: 0 Offenburger FV Offenburger FV
Jornada 1 FSV Bissingen FSV 08 Bietigheim-Bissingen 1: 0 SSV Reutlingen 05 SSV Reutlingen
Jornada 1 FC N?ttingen FC N?ttingen 2: 4 SG Sonnenhof Gro?aspach Sonnenhof-gr.
Jornada 1 FC 08 Villingen FC 08 Villingen 1: 0 Freiburg FC Freiburg FC
Jornada 6 1.Sc Feucht 1.Sc Feucht 2: 1 Würzburger FV Würzburger FV
Jornada 2 FC Süderelbe FC Süderelbe 1: 2 USC Paloma Hamburg USC Paloma
Jornada 2 Tura Harksheide Tura Harksheide 1: 0 FC Türkiye Wilhelmsburg FC Türkiye
Jornada 2 Concordia Concordia Hamburg 4: 0 TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
Jornada 2 SC Victoria SC Victoria Hamburg 3: 2 Hamburger SV III HSV III
Jornada 2 Eimsbütteler TV Eimsbütteler TV 3: 0 Tus Dassendorf Tus Dassendorf
Jornada 1 Velbert 02 SSVG Velbert 02 1: 1 MSV Düsseldorf MSV Düsseldorf
Jornada 2 Fk pirmasens Fk pirmasens 2: 0 FV Dudenhofen FV Dudenhofen
Jornada 2 Ahrweiler BC Ahrweiler BC 2: 2 SG 2000 Mülheim-K?rlich Mülheim-K?rlich
Jornada 1 H. Zehlendorf FC Hertha 03 Zehlendorf 4: 0 Liên minh FSV Fürstenwalde U. Fürstenwalde
Jornada 1 MSV Neuruppin MSV 1919 Neuruppin 3: 0 FC Mecklenburg Schwerin FCM Schwerin
Jornada 1 FC Eilenburg FC Eilenburg 1: 0 FSV Wacker Nordhausen W. Nordhausen
Jornada 1 Ramlingen-e. SV Ramlingen-Ehleshausen 1: 0 HSC Hannover HSC Hannover
Jornada 2 Sauerbrunn xấu SC Bad Sauerbrunn 2: 2 SC Pinkafeld Pinkafeld
Jornada 2 Klingenbach Hỏi Klingenbach 4: 0 SV Schattendorf Schadendorf
Jornada 2 Deutschkreutz FC Deutschkreutz 2: 0 Fc andau Cấp thấp
Jornada 2 Ritzing SC Ritzing 1: 0 SV Leithapradersdorf Leithapradersd.
Jornada 2 Oberwart SV Oberwart 2: 0 Hỏi Kohfidisch Cohfidious
Jornada 2 Markt Allhau UFC Markt Allhau 2: 3 SC/ESV Parndorf SC/ESV Parndorf
Jornada 1 SV xấu Ischl SV xấu Ischl 2: 0 Liên minh Wei?kirchen Nhà thờ trắng
Jornada 1 Edelwei? Liên minh Edelwei? Linz 5: 0 ATSV STADL-PAURA Stadl-Paura
Jornada 1 Ăn kiêng Liên minh Dietach 4: 2 Liên minh Mondsee Mondsee
Jornada 1 SV Wallern SV Wallern 1: 0 Hỏi St. Valentin Thánh Valentin
Jornada 1 Ostermie bitHing Liên minh Ostermie bitHing 0: 3 FC wels FC wels
Jornada 2 FC Judenburg FC Judenburg 2: 3 UFC FEHRING Fehring
Jornada 2 Thung lũng nữ SV frauental 1: 0 SV Lafnitz II Lafnitz ii
Jornada 2 K?flach Hỏi K?flach 1: 0 SV Lebring Lebring
Jornada 2 FC Gamlitz FC Weinland Gamlitz 2: 0 Ilzer SV Ilz
Jornada 2 Heiligenkreuz Tus Heiligenkreuz trên Waasen 0: 0 UPS Mettersdorf Mettersdorf
Jornada 2 Bruck/Mur Sc Bruck/Mur 4: 1 SK fürstenfeld Fürstenfeld
Jornada 2 Nói dối SC Liezen 2: 2 USV Gnas Gnas
Jornada 3 Atus Ferlach Atus Ferlach 3: 3 Hỏi K?ttmannsdorf K?ttmannsdorf
Jornada 3 SV St.Jakob/ROS SV St. Jakob Im Rosental 2: 1 Hỏi Klagenfurt Hỏi Klagenfurt
Jornada 3 St.andr?/wac 1c SG SK St. Andr?/WAC Juniors 1c 2: 2 SC Landskron SC Landskron
Jornada 3 Vst V?lkermarkt Vst V?lkermarkt 3: 2 ATSV Wolfsberg ATSV Wolfsberg
Jornada 3 SV Feldkirchen SV Feldkirchen 2: 0 SV Kraig SV Kraig
Jornada 3 KAC 1909 Klagenfurter AC 1909 3: 2 SK Maria Saal SK Maria Saal
Jornada 2 FC Volders FC Volders 1: 1 Sc Münster ở Tyrol Sc Münster
Jornada 2 V?ls V?lser SV 3: 1 SV Kirchbichl Kirchbichl
Jornada 2
FC Wacker FC Wacker Innsbruck 1: 1 SC Mils Mils
Jornada 1 Hallwang SV Hallwang 1968 2: 0 SV Stra?walchen Stra?walchen
Jornada 1 ADNET SK adnet 1: 1 SV Bürmoos Bürmoos
Jornada 1 Ngôi nhà trên núi FC Bergheim 1: 1 ASV Ask? Salzburg ASV Salzburg
Jornada 1 Altenmarkt UFC Altenmarkt 1: 4 UFC Siezenheim Siezenheim
Jornada 1 Thị trường mới TSV Neumarkt 0: 3 USC Eugendorf Eugendorf
Jornada 14 CA Atenas Câu lạc bộ Atlético Attenas de San Carlos 0: 1 Miramar Misiones Miramar
Jornada 14 Ca cerro Câu lạc bộ Atlético Cerro 2: 0 Trung Espa?ol Trung tâm
Cuartos AD 9 DE OCTUBRE Quảng cáo Nueve de Octubre 2: 0 Aucas SD Aucas SD
Jornada 11 Hai Phong FC Hai Phong FC 1: 0 S.H.B. Kể từ Nang FC Kể từ Nang FC
Jornada 11 Sai gon fc Sai gon fc 0: 1 Hoang Anh gia Lai FC Hagl FC
Jornada 11 Viettel FC Viettel FC 0: 1 Trở thành Binh Duong FC BINH DUONG FC
Jornada 1 Kapaz PFK Kapaz PFK 1: 2 Zira fk Zira fk
Jornada 1 Pyunik b Fc pyunik yerevan b 0: 2 ZSKA EREWAN II BKMA EREWAN II
Jornada 16 Đội TG Đội TG FF 1: 5 Pite? nếu Pite? nếu
Jornada 16 Olympic BK Olympic BK 0: 3 Gais Gothenburg GAI
Jornada 16 V?nersborgs nếu V?nersborgs nếu 1: 1 Ljungskile SK Lout
Jornada 5 Thương mại Vfl kaufering 2: 0 TSV Schwabmünchen Schwabmünchen
Jornada 5 TSV Gersthofen TSV Gersthofen 4: 1 Fv illertissen ii IllerTissen ii
Jornada 5 VFB Durach VFB Durach 1: 2 FC Kempen FC Kempen
Jornada 5 TSV Gilching-A. TSV Gilching-Argelsried 2: 2 Fc memmingen ii Memmingen ii
Jornada 3
PSM Makassar PSM Makassar 1: 1 Persija Jakarta Persija Jakarta
Jornada 3
Arema fc Arema fc 0: 0 PS SLEMAN PSS SLEMAN
Jornada 2 ETSV Hamburg ETSV Hamburg 6: 1 TSV SASEL II TSV SASEL II
Jornada 2 FC phía trước ohe FC phía trước ohe 2: 2 SC V/W Billstedt V/w Billstedt
Jornada 2 Oststeinbek Oststeinbeker SV 0: 6 Bramfelder SV Bramfelder SV
Jornada 2 Rahlstedter sc Rahlstedter sc 3: 1 Vfl lohbrügge Vfl lohbrügge
Jornada 1 Thành phố Cape Town Cape Town City FC 0: 2 Mamelodi Sundowns FC Mặt trời lặn
Jornada 2 SC Poppenbüttel SC Poppenbüttel 2: 1 FC Alsterbrüder Anh em Alster
Jornada 2 Barmbek-u. HSV Barmbek-Hillenhorst 1: 2 SC Victoria Hamburg II SC Victoria II
Jornada 2 SC Hansa 11 SC Hansa 11 Hamburg 0: 3 Housebreak-Newgraben TS Nhà phá vỡ-n.
Jornada 2 Harburger TB Harburger TB 0: 1 Niendorfer TSV II Niendorf ii
Jornada 2 Sc Nienstedten Sc Nienstedten 1: 1 Eintracht Lokstedt Entr. Lokstedt