Thực tế aquí - 21:51:11
Ngày 2
Khỏe mạnh Câu lạc bộ thể thao 17:30 FC Valencia Valencia cf
Ngày 2
Atlético Madrid Thể thao của Madrid 19:30 FC Villarreal Villarreal CF
Ngày 2
Xã hội thực sự Xã hội thực sự 22: 0 FC Barcelona FC Barcelona
Ngày 3
Eintracht Eintracht Fráncfort 15:30 1.fc K?ln Đại tá
Ngày 3
VFL Bochum VFL Bochum 17:30 FC Bayern Munich Bayern Munich
Jornada
Fluminense Câu lạc bộ bóng đá Fluminense 00:00 Coritiba FC Coritiba FC
Jornada
Juventude Thanh niên câu lạc bộ thể thao 16:00 Botafogo Rio de Janeiro Botogogo
Jornada
Palmeiras Nếu cây cọ 21: 0 Flamengo Rio de Janeiro Flamengo
Jornada
RB Braganino Red Bull Bragantino 23:00 Câu lạc bộ thể thao Ceará Ceará sc
Jornada
Santos FC Santos FC 23:00 FC São Paulo Sao Paulo
Jornada
Fortalaza Fortaleza Esporte Clube 23:00 Cô -rinh -tô São Paulo Cô -rinh -tô
Jornada
Atlético-go Atletico Clube Goianiense 23:00 CUIABá EC (MT) CUIABÁ-MT
Jornada
Athletico-pr Câu lạc bộ Athletico Paranaise 23:00 America Futebol Clube (MG) América-mg
Ngày 25 Sampaio Corrêa Sampaio corrêa futebol clube (MA) 00:00 Câu lạc bộ Regatas Brazil (AL) CRB
Ngày 25
Grêmio Grêmio foot-ball porto alegrense 21: 0 EC Cruzeiro Belo Horizonte Cruzeiro
Ngày 3
Leeds Leeds United 15:00 FC Chelsea Chelsea
Ngày 3
Tro Tây West Ham United 15:00 Brighton & Hove Albion Brighton
Ngày 3
Newcastle UTD. Câu lạc bộ bóng đá Newcastle United 17:30 thành phố Manchester thành phố Manchester
Ngày 2 FC Empoli FC Empoli 18:30 AC Florenz Fiorentina
Ngày 2
Naples SSC Naples 18:30 AC Monza Monza
Ngày 2 Atalanta Bérgamo Atalanta 20:45 AC Mailand AC Milan
Ngày 2 Bolonia Bolonia 20:45 Hellas Verona Hellas Verona
Ngày 3 Estrasburg Câu lạc bộ đua xe của Strasbourg 13:00 Stade reims Stade reims
Ngày 3 Angers Sco Angers Sco 15:00 Stade Brest 29 Stade Brestois
Ngày 3 Chân Clermont Chân Clermont 63 15:00 OGC Nizza Niza
Ngày 3 Montpellier Montpellier HSC 15:00 AJ Auxerre AJ Auxerre
Ngày 3 Toulouse Toulouse FC 15:00 FC Lorient FC Lorient
Ngày 3
Rennes Stade Rennais FC 17:05 AC Ajaccio AC Ajaccio
Ngày 3
Lille Losc Lille Métropole 20:45 FC Paris Saint-Germain PSG
Ngày 6 CSKA Moscú CSKA Moscú 14:00 Akhmat Grozny Akhmat Grozny
Ngày 6 Zenith Zenit de San Petersburg 16:30 Torpedo Moskau Ngư lôi
Ngày 6 Krasnodar FK Krasnodar 19:00 FK Orenburg Orenburg
Ngày 5
Viena nhanh chóng SK Rapid Vienna Aplazado TSV Hartberg TSV Hartberg
Ngày 5
SV ried SV ried 5 giờ chiều WSG Tirool WSG Tirool
Ngày 5
Wolfsberger AC Wolfsberger AC 5 giờ chiều FK Áo Wien Áo Viena
Ngày 3
Antalyaspor Antalyaspor 00:00 Trabzonspor Trabzonspor
Ngày 3 ümraniyespor ümraniyespor 00:00 Galatasaray Istanbul Galatasaray
Ngày 3
Lén lút Besiktas JK 00:00 Fatih Karagümrük Karagm
Ngày 3
Sivasspor Sivasspor 00:00 Alanyaspor Alanyaspor
Ngày 3
Basaksehir Estambul Basaksehir FK 00:00 Kayserispor Kayserispor
Ngày 3 Istanbulspor Istanbulspor 00:00 Konyaspor Konyaspor
Ngày 3
Fenerbahce Fenerbahce SK 00:00 Adana Demirspor Adana Demirspor
Ngày 3 Giresun Giresun 00:00 Kasimpasa Kasimpasa
Ngày 3 Hatayspor Hatayspor 00:00 Gaziantep fk Gaziantep fk
Ngày 3 FC Groningen FC Groningen 12:15 Đi trước Eagles Deventer Đi trước Đại bàng
Ngày 3 Sparta R. Sparta Rotterdam 14:30 Ajax Amsterdam Ajax
Ngày 3 AZ Alkmaar AZ Alkmaar 14:30 NEC NIJMEGEN NEC NIJMEGEN
Ngày 3 RKC Walwijk RKC Walwijk 16:45 Feyenoord Rotterdam Feyenoord
Ngày 4 Celtic FC Celtic FC 16:00 Trái tim của Midlothian FC Trái tim của midl.
Jornada Panathinikos Panathinaikos FC 19:00 Ionikos Nikeas Ionikos Nikeas
Jornada Aris Salanica Aris de Salonica 19:30 Viện trợ Levadiakos Viện trợ Levadiakos
Jornada Olympian Olympiakos El Pareo 21: 0 Pas Giannina Pas Giannina
Ngày 5
RSC Anderlecht RSC Anderlecht Aplazado Kaa gent Kaa Gante
Ngày 5
Câu lạc bộ Brujas Câu lạc bộ Brujas KV 13:30 KV Cortrijk KV Cortrijk
Ngày 5 Zulte Waregem SV Zulte Waregem 16:00 RSC Charleroi RSC Charleroi
Ngày 5
Lieja tiêu chuẩn Tiêu chuẩn de Lieja 18:30 Oud-heverlee leuven Oh Leuven
Ngày 5 Malinas RKV Malinas 21: 0 KVC Westerlo KVC Westerlo
Ngày 2 Lommel SK Lommel SK 16:00 RSC Anderlecht U21 Tương lai RSCA
Ngày 2 KSK LIERSE KEM. KSK LIESE KEMPENSZONEN 20:00 Câu lạc bộ NXT Câu lạc bộ NXT
Ngày 4 Trinity Zlin FC Trinity Zlin 16:00 FK Jablonec FK Jablonec
Ngày 4 Slovan Liberec FC Slovan Liberec 16:00 SK Dynamo Ceske Budejovice C. Budejovice
Ngày 4 Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc 16:00 1.fc Slovácko Slovacko
Ngày 4 Slavia Praga SK Slvia Praga 19:00 FK Pardubice FK Pardubice
Ngày 6 Nordsj?lland FC Nordsj?lland 14:00 Silkeborg nếu Silkeborg nếu
Ngày 6 Randers fc Randers fc 16:00 Viborg FF Viborg FF
Ngày 6 Aalborg BK Aalborg BK 18:00 Br?ndby nếu Br?ndby nếu
Ngày 6 Nk istra NK Istra 1961 18:55 Hnk Rijeka Hnk Rijeka
Ngày 6 Hajduk chia tay HNK Hawk Split 21:05 NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva
Ngày 19 AC oulu AC oulu 15:00 FC Inter Turku FC Inter
Ngày 19 Fc haka Fc haka 15:00 HJK Helsinki HJK Helsinki
Ngày 19 Ifk Mariehamn Ifk Mariehamn 17:30 Ilves Tampere Ilves
Ngày 20 Mikkelin Mikkelin Palloilijat 17:30 Kokkolan Pallo-Veik Kokkolan PV
Ngày 6 Zag??bie Zag??bie Lubin 12: 3 Radomiak radom Radomiak
Ngày 6 Lechia KS Lechia Gdańsk 15:00 Lech Posen Lech Poznan
Ngày 6 NK Maribor NK Maribor 17:30 NK Celje NK Celje
Ngày 4 Mez?k?vesd Mez?k?vesd Zsóry FC - VSC DEBRECEN Mảnh vỡ
Ngày 4 Paks FC Paks FC Aplazado Ferencváros Budapest Ferencváros
Ngày 4 lâu đài trắng Mol Fehérvár Fc Aplazado Újpest fc Újpest fc
Ngày 4 Puskás AFC Học viện Puskás FC - Kecskeméti bạn Kecskemét
Ngày 4 Zalaegerszeg Zalaegerszegi te fc 17:55 Kisvárda FC Kisvárda
Ngày 4 Vasas FC Vasas FC 20:00 Budapest Honvéd FC Người bảo trợ
Jornada Huracan Ca Huracan 01: 3 Club Atlético Newell's Old Boys Newell's
Jornada Lanús Câu lạc bộ Atlético 18:00 Câu lạc bộ Futbol Arsenal Arsenal
Jornada Godoy Cruz CD Godoy Cruz Antonio Tomb 20:30 Câu lạc bộ Atlético Độc lập Độc lập
Jornada
Tấm sông Tấm sông CA. 23:00 Câu lạc bộ Atlético Central Córdoba (SDE) Trung tâm Córdoba
Jornada Querétaro fc Querétaro fc 00:00 Câu lạc bộ Tijuana Câu lạc bộ Tijuana
Jornada Atlass Atlas Guadalajara 02: 0 Puebla FC Câu lạc bộ Puela
Jornada
Monterrey CF Monterrey 02: 0 Tigres Uanl Tigres Uanl
Jornada FC Juarez FC Juarez 04: 0 Mazatlán FC Mazatlán FC
Jornada
CF América CF América 04: 0 CD Cruz Azul Cruz Azul
Jornada
Pumas unam Pumas unam 19:00 Santos Laguna Santos Laguna
Jornada New York RB New York Red Bulls 00:00 FC Cincinnati Cincinnati
Jornada D.C. Thống nhất D.C. Thống nhất 01: 3 Liên minh Philadelphia Philadelphia
Jornada Montréal CF Montréal 01: 3 Cách mạng New England New England
Jornada Minnesota Minnesota United FC 02:00 Austin FC Austin
Jornada Inter Miami Inter Miami cf 02:00 Toronto FC Toronto
Jornada Colorado Colorado Rapids 03:00 Houston Dynamo FC Houston
Jornada Hồ muối Thành phố Salt Lake Real 04:00 Vancouver Whitecaps FC Vancouver
Jornada San Joseéé Động đất San José 04:00 Los Angeles FC LAFCC
Jornada Columbus Đội ngũ Columbus 23:30 Atlanta United FC Atlanta
Jornada Shonan Bellmie Shonan Bellmie 12:00 Kashima Antlers Kashima Antlers
Jornada Tokyo Verdy Tokyo Verdy 11: 0 Ventforet kofu Ventforet kofu
Ngày 21 TEG. Miyazaki TEGEVAJARO MIYAZAKI 08: 0 Đạt được Tottori Đạt được Tottori
Ngày 21 Fc imabari Fc imabari 09: 0 Quan tâm đến Sanuki Tiếp theo. Sanuki
Ngày 21 Yokohama SCC Câu lạc bộ Văn hóa & Thể thao Yokohama 10: 0 Azul Claro Numazu MỘT. Cl. Numazu
Ngày 21 Gir. Seekyushu Giravanz Kitakyushu 11: 0 Matsumoto Yamaga Matsumoto Yama.
Jornada ía akranes ía akranes 19:00 íbv Vestmaneyjar íbv
Jornada Stjarannan Stjaran Gardabaer 19:00 Ka Akreyri Ka Akreyri
Jornada Avondale FC Avondale FC 07: 0 Nam Melbourne FC Nam Melbourne
Jornada Thành phố Dandenong Thành phố Dandenong sc 07: 0 Bentleigh Greens Bentleigh
Jornada Sư tử phương Đông Lions Đông sc 07: 0 Heilelberg United Heidelberg Utd.
Jornada Dand. Thiên lôi Dandenong Thunder Sc 07: 0 Green Gully Cavaliers Green gully sc
Jornada Melbour. Cá mập Cá mập Cảng Melbourne 07: 0 Hiệp sĩ Melbourne Hiệp sĩ
Jornada Altona Magic Altona Magic SCC 07: 0 St Albans Saints SC St Albans
Jornada Pháo Oakleigh Oakleigh Cannnons FC 07: 0 Thành phố Hume FC Thành phố Hume FC
Ngày 25 Người đi lang thang Santiago Wanderers 21: 0 Trục xuất Copapó Copipó
Ngày 25 iquiqueque Trục xuất iquique 21: 0 CD Fernández Vial Vial Fernández
Jornada Bate Borisov Bate Borisov 13:00 DNEPR Mogilev DNEPR Mogilev
Jornada MINSK MINSK 15:00 Slavia Mozyr Slavia
Jornada ZALGIRIS FK ZALGIRIS VILNIUS 14:00 FK Jonava Jonavas
Jornada PANEVEZYS FK Panevezys 16: 5 FK Banga Gargzdai Banga
Jornada Sudduvas FK Suduva Marijampole 19:00 Fk riteriai Riteriai
Jornada El ahly El Ahly Cairo 21: 0 Ismaily sc Ismaily
Ngày 25 Hartford Hartford Athletic 01: 0 Miami FC Miami FC
Ngày 25 Pittsburgh Pittsburgh Riverhound SC 01: 0 New York Red Bulls II NY Red Bulls II
Ngày 25 Thành phố Detroit Thành phố Detroit FC 01: 3 Thành phố Louisville FC Thành phố Louisville
Ngày 25 Loudoun United. Loudoun United FC 01: 3 Atlanta United ATL UTD
Ngày 25 Tulsa FC Tulsa 02: 3 Indy Eleven Indy Eleven
Ngày 25 Memhis Memphis 901 FC 02: 3 Quân đoàn Birmingham FC Quân đoàn FC
Ngày 25 Chuyển đổi FC Colorado Springs Switchbacks FC 03:00 Vịnh Tampa Rowdies TB Rowdies
Ngày 25 New Mexico Utd. New Mexico United 03:00 Vịnh Monterey FC Vịnh Monterey
Ngày 25 San Antonio FC San Antonio FC 03:00 Rio Grande Valley FC Toros RGV Toros
Ngày 25 El Paso El paso đầu máy fc 03: 3 San Diego trung thành SC San Diego trung thành
Ngày 25 LA Galaxy II Los Angeles Galaxy II 04: 3 Pin Charleston Charleston
Ngày 25 Las Vegas Las Vegas Lights FC 04: 3 Cộng hòa Sacramento FC Sacramento FC
Jornada Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu Aplazado Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai
Jornada FC Seoul FC Seoul Aplazado SEONGNAM FC SEONGNAM FC
Ngày 21 Liên minh Omaha Liên minh Omaha 02:00 Bắc Carolina FC bắc Carolina
Ngày 21 Hailstorm fc Mưa đá phía bắc Colorado FC 03:00 Chuyển tiếp Madison FC Chuyển tiếp Madisonon
Ngày 21 FC Tucson FC Tucson 04:00 Greenville Triumph SCC SCC Greenville
Ngày 21 CV Fuego FC Thung lũng trung tâm Fuego FC 04: 3 Kickers Richmond Richmond
Jornada Daejeon Hana c. Công dân Daejeon Hana 11: 0 Fc anong Fc anong
Jornada GIMPO FC GIMPO FC 13:00 Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ngày 5 Vorw?rts đều ổn định SK Vorw?rts Thép 10:30 Grazan AK Grazan AK
Ngày 5 Sturm Graz II SK Sturm Graz II 10:30 FC Blau-Wei? Linz Blau Weiss Linz
Ngày 5 Thành phố Bristol Thành phố Bristol 13:00 thành phố Cardiff Cardiff
Ngày 7 12 de Octore Câu lạc bộ 12 de Octebre de Iduguá 00: 3 Câu lạc bộ bóng đá TACAUL TACAUL FBC
Ngày 7 Quốc gia Câu lạc bộ câu lạc bộ Asunción 21:30 Câu lạc bộ Libertad Asunción Tự do
Jornada Kaljuju fc Kaljuju fc 5 giờ chiều Jalgpallikoolo Tammeka JK Tammeka
Jornada Coressaare FC Coressaare 17: 4 FCI Levadia FCI Levadia
Jornada Alianza Lima Câu lạc bộ Alianza Lima 01: 0 Thể thao Hacayo Thể thao Hacayo
Jornada Carlos Stein FC Carlos Stein 20:00 FBC Melgar FBC Melgar
Jornada César Vallejo Univesity César Vallejo 20:15 Carlos A. Mannucci Ca mannucci
Jornada Quảng cáo Parma Sociancón Deportiva Tarma 22: 0 Phục vụ phổ quát Đại học
Jornada U. San Martín Đại học San Martín De Porres 22: 3 Câu lạc bộ thể thao Cristal Thể thao. Cristal
Ngày 2 Krabi fc Krabi fc 12: 3 Trat fc Trat fc
Ngày 2 UTD. Nakhon Si United 13:00 Rajpracha FC Rajpracha FC
Ngày 2 Phrae Utd. Phrae United 13:30 Udon Thani fc Udon Thani fc
Ngày 2 Pt pet pricuap fc Pt pet pricuap fc 13:00 Nakhotchiama Mazda FC SWAT CAT
Ngày 2 Chiến binh cột sáng Chiến binh cột sáng FC 13:30 Singha Chiangrai United Chiangrai UTD.
Ngày 2 Khon Kaen Utd. Khon Kaen United 14:00 Ratchaburi Mitr Phol FC Ratchaburi fc
Jornada Pahang Sri Pahang FC 14: 1 Terengganu FC Terengganu FC
Jornada Selanor FC Selanor FC 15:00 PETALING JAYA CITY FC Thành phố PJ FC
Ngày 21 GEYLANG GEYLANG QUỐC TẾ 11: 3 Balestier Khlesera Balestier Khals
Ngày 5
VFB Oldburg VFB Oldburg 13:00 Sc verl Sc verl
Ngày 5
SV Meppen SV Meppen 14:00 MSV Duisburg MSV Duisburg
Ngày 5
Greuther Fürth SPVGG Greuther Fürth 13:30 1.fc Kaisslauterern 1.fc K'Lautern
Ngày 5
1.fc Heideheim 1.fc Heideheim 13:30 Arminia Bielefeld Cánh tay. Bielefeld
Ngày 5
Hansa Rostock FC Hansa Rostock 13:30 FC St. Paulo FC St. Paulo
Ngày 2 Thành phố Newry Thành phố Newry AFC 15:00 Lindfield FC Lindfield
Ngày 2 Cagliria Cagliria 20:45 như Cittadella Cittadella
Ngày 2 Cosenza Cosenza Calcio 20:45 Modena FC Modena
Ngày 2 Frosinone Frosinone calcio 20:45 Brescia Calcio Brescia
Ngày 2 Pisa Câu lạc bộ thể thao Pisa 20:45 Como Commo
Ngày 2 Südril FC Südtilol 20:45 Venezia FC Venezia
Ngày 6 Nefteskyk Neftekyk Nizhenemsk - Veles Moskau Veles Moscú
Ngày 6 Kuban Kuban Krasnodar - Alia Vladikavkaz Alania VL.
Ngày 6 Volga Ulnovsk Volga Ulnovsk - Rubin Kazan Rubin Kazan
Ngày 6 Baltics Baltika Kaliningrad - FK Krasnodar Krasnodar-2
Ngày 6 Dinamo Makhach. Bạn don lồng Makhachkala - Ska Khabarovsk Ska Khabarovsk
Ngày 6 Rodina Moscow Rodina Moscow - Arsenal Tula Arsenal Tula
Ngày 6 Enisey Elyisey Krasnoyarsk - Shnik Yarovl Shinnik
Ngày 6 UFA Fk ufa - Volgar Astrakhan Volgar
Ngày 6 Kamaz Kamaz Naberezhnye Chelny - Akron TOGLIATTI Akron TOGLIATTI
Ngày 3 VV-Ventlo VV-Ventlo 12:15 PEC ZWOLLE PEC ZWOLLE
Ngày 3 Nhà Pia CASA PIA AC 00:00 Boavista Porto FC Boavista
Ngày 3 Gil Vicente Gil Vicente FC 00:00 FC Famalicão Famalicão
Ngày 3 Santa Clara CD Santa Clara 00:00 FC arouca Arouca
Ngày 3
Hải cảng Cơ hội FC 00:00 Thể thao Lissabon CP thể thao
Ngày 3
SC Braga SC Braga 00:00 CS Marítimo Hàng hải
Ngày 3 Chaves GD Chaves 00:00 FC Vizela Vizela
Ngày 3 Estoril Praia GD Storil Praia 00:00 Rio Ave FC Rio Ave FC
Ngày 3
Benfica SL Benfica 00:00 FC Pa?os de Ferreira Pa?os Ferreira
Ngày 3 Portimonense PowerMonense SC 21:30 Vitória Guimarães Sc Vit. Guimarães
Ngày 3 Feirense CD Feirense 12:00 Leixões sc Leixões
Ngày 3 Quốc gia CD Nacional 15:00 CD MAFRA MAFRA
Ngày 3 FC Porto b FC Porto b 16:30 UD Oliveense Ô liu
Ngày 2 A. Keci?ngücü Ankara Keci?ngücücü 15:30 BodrumSumpese BodrumSumpese
Ngày 2 Pendikpumpes Pendikpumpes 16:00 Altay SK Altay SK
Ngày 2 Y. Malatyaspor Yeni Malatyaspor 18:15 Có Adanaspo Có Adanaspo
Ngày 2 G?ztepe G?ztepe 20:45 Büyükshehir Bedye Erzurumspoper BB Erzurumspor
Ngày 4 Sparta Praha b AC Sparta Praha B 10:30 FC Sellier & Bellot Vla?im Vlasim
Ngày 4 Silon Taborsko FC Silon Taborsko 5 giờ chiều MFK Chridudim Chrudim
Ngày 6 Naestved BK Naestved inderklub 13:00 Nyk?bing FC Nyk?bing FC
Ngày 6 FC Fredericia FC Fredericia 14:00 Vendsyssel Ff Vendsyssel Ff
Ngày 21 Sandnes Ulf Sandnes Ulf 15:00 Stj?rdals Blink il Stj?rdals B.
Ngày 21 Bóng đá Stab?k Bóng đá Stab?k 15:00 IK bắt đầu IK bắt đầu
Ngày 19 Bod?/Glimt Fk bod?/glimt 18:00 Các hammermates Hamkam
Ngày 19 Haugesund FK Haugesund 18:00 Molde fk Khuôn
Ngày 19 Kristiansund Kristiansund Bk 18:00 Viking Stavanger Viking fk
Ngày 19 Lillestr?m Lillestr?m SK 18:00 Bóng đá Sandefjord Sandefjord
Ngày 19 Str?msgodset Str?msgodset nếu 18:00 FK Wolver FK Wolver
Ngày 19 V?renga Bóng đá V?lerenga 18:00 Troms? IL Troms? IL
Ngày 19 Rosenborg Rosenborg BK 20:00 Aalesunds fk Aalesund
Ngày 14 GUAZ FC Quảng Châu FC 13:30 Thâm Quyến FC SZ FC
Ngày 14 MZ Hakka Meizhou Choppa 13:30 Vũ Hán ba thị trấn Thị trấn Whree
Ngày 14 SD Taishan Shandong Taishan 13:30 Thành phố tốt hơn CD Rongcheng
Ngày 14 CC Yatai Changchun Yatai 13:30 HEBEI FC HB FC
Ngày 14 TJ Jinmen Tiger TIANJIN JINMEN TIGER 14:00 Thượng Hải Shenhua Shenhua
Ngày 17 Người hỏi Asker Football 17:30 Tromsdalen uil Tromsdalen
Ngày 17 Ullensaker/Kisa Ullensaker/Kisa IL 18:00 FK Gj?vik-Lyn FK GJOVI-LYN
Ngày 17 J?rpeland Staal J?rpeland IL 18:00 Tỷ lệ cược BK II Tỷ lệ cược BK II
Ngày 20 Trelleborg Trelleborgs FF 00:00 Thung lũng chữa bệnh FF Dalkurd
Ngày 20 ?stersund ?stersunds fk 00:00 Nếu Brommapojarna Brommapojkarna
Ngày 20 AFC Eskilstuna AFC Eskilstuna 13:00 BK của các quan điểm Ussikten
Ngày 20 Halmstads Bk Halmstads Bk 15:00 V?ster?s SK V?ster?s SK
Ngày 20 Brage IK Brage 15:00 ?sters nếu ?sters nếu
Ngày 19 V?rnama Ifk v?rnamo 15:00 Nếu Elfsborg Boras Elfsborg
Ngày 19 Mj?llby AIF Mj?llby AIF 15:00 Malm? ff Malmoe ff
Ngày 19 Bois của Varberg Bois của Varberg 15:00 Djurgarden's If Djurg?rden
Ngày 19 Norrk?ping Ifk Norrk?ping 17:30 Aik solna Aik
Ngày 19 GIF Sundsvall GIF Sundsvall 17:30 Helsingborgs nếu Helsingborg
Ngày 3 Derby u21 Quận Derby U21 14:00 AFC Sunderland U23 Sunderland U21
Ngày 3 Norwich U23 Thành phố Norwich U23 15:00 Newcastle United U23 Newcastle U23
Ngày 3 Man City U21 Thành phố Manchester U21 15:00 Tottenham Hotspur U23 Tottenham U21
Ngày 3 Stoke U23 Thành phố Stoke U23 16:00 FC Southampton b Soutpton b
Ngày 19 Valor FC Valor FC 20:30 FC Edmonton FC Edmonton
Ngày 19 Kỵ binh FC Kỵ binh FC 23:30 Atlético Ottawa ATL. Ottawa
Ngày 3 Carl Zeiss Jena FC Carl Zeiss Jena 13:00 Tuổi Greifsw FC Tuổi Greifsw FC
Ngày 3 Berliner AK Berliner AK 07 13:00 Germania Halberstadt G. Halberstadt
Ngày 3 Lichtenberg 47 SV Lichtenberg 47 13:00 Fc Energy Cottbus Năng lượng Cottbus
Ngày 3 RW Koblenz FC Rot-Weium Kokenz 14:00 Kickers Offenbach K. Offenbach
Ngày 5 Ph?nix Lzigeck 1.fc Ph?nix Lzigeck 14:00 BSV Schwarz-Weight Rehden BSV phục hồi
Ngày 5 Holst Kiel ii Holstein Kiel II 14:00 Sc Weiche Flensburg 08 Sc Weiche 08
Ngày 5 Kickers Emden Kickers Emden 14:00 Eintracht Norderstedt E. Norderstedt
Ngày 5 FC St. Pauli II FC St. Pauli II 14:00 Blau-Wei? Lohne Blau-Wei? Lohne
Ngày 5 W. Bremen II SV Werder Bremen II 14:00 SV Atlas Delmenhorst SV Atlas
Ngày 5 Drochtersen. SV Drachtersen/Assel 15:00 Hamburger SV II Hamburg ii
Ngày 5 VFV Hildesheim VFV Borussia 06 Hildesheim 15:00 VFB Lzigeck VFB Lzigeck
Ngày 5 Bremer SV Bremer SV 15:00 SSV Jeddeloh II SSV Jeddeloh II
Ngày 6 Deportivo Mixco Deportivo Mixco 02:00 CSD Xelajú MC Xelajú
Ngày 6 Truyền thông Comunicaciones fc 02:00 Thành phố CSD Thành phố CSD
Ngày 6 Antigua GFC Antigua GFC 04:00 Deportivo Achuapa Achuapa
Ngày 6 Malacateco CD Malacateco 20:15 Cobán Imperial Cobán Imperial
Ngày 6 GUASTATOYA Deportivo Guastatoya 23:00 Santa Lucía Cotzumalguapa FC Santa Lucía C.
Ngày 7 AD San ??Carlos AD San ??Carlos - Thành phố Grecia Hy Lạp
Ngày 7 Santos FC Santos của loài FC - CS Herediano Herediano
Ngày 7 Guanacket D Guanacasteca - Alajuelense táo bạo Alajuelense táo bạo
Ngày 7 Saprissa Deportivo saprissa - Thành phố Pérez Zealón Pérez Zeledón
Ngày 7 Bánh lên FC Bánh lên FC - CS Cartagines Carthaginian
Ngày 7 Thể thao fc Thể thao fc san jose - Guadalupe FC Guadalupe FC
Ngày 5 CD Olimpia CD Olimpia 00:00 RCD Espa?a San Pedro Sula Tây Ban Nha thực sự
Ngày 5 CD Victoria CD chiến thắng Ceiba 03:00 CD Honduras Progreso Honduras Prog.
Ngày 5 Xã hội thực sự CD thực sự của tocoa 23:00 CD Alliance Beerra Beera Olancho FC
Ngày 5 Upnfm lobos Muốn của UPNFM 23:00 CD Motagua Tegucigalpa FC Motagua
Ngày 7 Orense Ornse sc 00:00 Barcelona SC Guayaquil Barcelona sc
Ngày 7 Uni. Công giáo Đại học Công giáo CD 00:00 AD Nine đã chọn AD ngày 9 tháng 10
Ngày 7 CD Macárá CD Macárá 00:00 Aucas SD Aucas SD
Ngày 7 Thành phố Guayaquil Guayaquil Cyty FC 00:00 Sự độc lập của thung lũng Độc lập
Ngày 7 LDU Quito LDU Quito 00:00 Cumbayá FC Cumbayá FC
Ngày 7 Gualaceo SC Gualaceo SC 00:00 Kỹ thuật kỹ thuật Giáo dục
Ngày 7 Delfin SC Delfin SC 00:00 Mushuc runa sc Mushuc runa sc
Ngày 7 CS Emelecle CS Emelecle 00:00 Deportivo Cuenca Dep. Cuenca
Ngày 25 Auda Auda Kekava 14:00 FC Riga RIGA
Ngày 25 RFS FRFS RFS 16:30 Valmiera FC Valmiera
Ngày 19 Um? fc Um? fc 14:00 Motala AIF Motala AIF
Ngày 19 FC Trollh?ttan FC Trollh?ttan 16:00 Lunds bc Lunds bc
Ngày 19 Atvidaberg Atvidabergs FF 16:00 Olympic BK Olympic BK
Ngày 4 Dacia B. Dacia Buucani 5 giờ chiều Fc missammi orhei orhe Milsami
Ngày 4 Fc bălie Fc bălie 19:00 Cảnh sát trưởng FC Tiraraspol Cảnh sát trưởng FC
Ngày 4 Supersport UTD. Supersport dì một 17:30 Cướp biển Orland Cướp biển Orland
Những người ghi bàn cuối cùng
Người chơi/Câu lạc bộ Cuộc thi đấu
R. Lathouwers R. Lathouwers AZ irgation u21 Helmond Sport 1: 3 AZ irgation u21
Ryan Finnigan Ryan Finnigan Soutpton b Soutmpton FC BC BC 4: 1 West Bromwich Alon U23
K. Phillips K. Phillips Cung điện U23 Manchester là một trong những U21 1: 5 Crystal Palace U2
T. Wildeber T. Wildeber Almere Cyty Almere Cyty FC 3: 0 OSS hàng đầu
Michael Lindl Michael Lindl Grazan AK FC Blau-Weisss Lyre 1: 1 Grazan AK